Tập Lái
18/9/18
4
3
3
44
Mình đang nghiên cưu con này, Chưa biết Giá ComBo lăn bánh tầm bao nhiêu -FFT

Hạng B2
5/11/14
207
86
28
41
Bác Sales nào ở Sài Gòn mà chốt đc chiếc Trend 5 cửa, màu trắng giá 560 thì Inbox em. Em sẽ đặt cọc ngay...

Hạng B1
7/8/18
52
4
8
42
Em thấy bảo hành chẳng quan trọng gì. 3 năm qua cái vèo. Người mua xe khi bảo hành vẫn phải bỏ tiền túi thanh toán, toàn thay nhớt là chính. Quan trọng nhất là điều chỉnh ngoại thất nhiều quá có được phép đăng kiểm không?[/QUOTE
Quất luôn rầu. Kkk

Tập Lái
11/10/18
8
4
3
35
Bác nào cho em ý kiến, có nên phủ ceramic khi mới lấy xe ko? Em đang lăn tăn vụ đó quá.

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Bác nào cho em ý kiến, có nên phủ ceramic khi mới lấy xe ko? Em đang lăn tăn vụ đó quá.
Dĩ nhiên phủ thì nó đẹp hơn, lung linh hơn vì bản chất nó là thêm 1 lớp như (gốm) bao ngài lớp sơn, hiệu ứng hơn nano nhiều.
Tuy nhiên, khi phủ nên nghiên cứu kỹ nơi làm: phủ ntn, bảo hành ra sao, cách sử dụng xe sau khi phủ, cách kiểm tra hiệu ứng ceramic ....Tốt nhất đừng nên để hãng làm, họ cũng kêu bên ngoài vô làm, xong thì dứt dạt về sau nhé.

• Like
Reactions: vanpeo
Tập Lái
11/10/18
8
4
3
35
Dĩ nhiên phủ thì nó đẹp hơn, lung linh hơn vì bản chất nó là thêm 1 lớp như (gốm) bao ngài lớp sơn, hiệu ứng hơn nano nhiều.
Tuy nhiên, khi phủ nên nghiên cứu kỹ nơi làm: phủ ntn, bảo hành ra sao, cách sử dụng xe sau khi phủ, cách kiểm tra hiệu ứng ceramic ....Tốt nhất đừng nên để hãng làm, họ cũng kêu bên ngoài vô làm, xong thì dứt dạt về sau nhé.
Cám ơn bác nhiều..:)

Hạng B2
27/9/18
242
177
58
37
Nói chung hay có hay vì tiết kiệm dc tầm 100t cho những opts mà bác chủ thấy k cần thiết.

Nhưng riêng em thì em sẽ xúc titanium nếu có bem.

Lý do: độ đẽo mất bảo hành, và mấy cái opts thêm e lại thích dù đúng là ít dùng.

Paddle shifter là bắt buộc, sync 2 là bắt buộc, đèn mắt lé là bắt buộc, điều hòa tự động là bắt buộc, sensors quanh xe là cần thiết, 6 túi khí là bắt buộc,....

Và với mấy cái opts trên với em 100 củ quá rẻ. Nội 4 cái túi khí thôi cũng giá trị 5-60 củ rùi.

• Like
Reactions: se7enseamen