Tập Lái
4/12/18
46
105
33
53
Đây là Kỳ Đài ở Huế nha bác, dân hue em hay gọi là Cột Cờ, phía sau là quảng trường Ngọ Môn và phía trước là Phu Văn Lâu
Cảm ơn bác đã chia sẽ, còn nhiều danh lam của Huế tiếc mình không có nhiều thời gian, hẹn ngày trở lại.

• Love
Reactions: gahuy
Tập Lái
4/12/18
46
105
33
53
con xe này nhìn phần đầu thì đẹp,phần đuôi xấu đặc biệt nhìn ngang!chúc mừng bác đã có chuyến đi tuyệt vời!
Trước đây mình đi Mitsu zingger, xe rộng rãi , đầm chắc,ít hỏng vặt . Mình lỡ yêu Mitsu rồi bác ơi.

Hạng B2
24/11/18
495
439
63
HCM
gia đình hạnh phúc quá :)
nhưng mà nhìn quảng đường kia đi 12 ngày cũng hơi oải, nếu là em đi chắc em gởi xe ra điểm đầu HaNoi, sau đó quất hết 1 vòng Tây Bắc sang Đông Bắc rồi trở vào Nam lại hihi

• Like
Reactions: duc hoang
Hạng D
4/12/12
1.641
1.801
113
5 lần SG - HN, nhưng chưa lần nào đi vòng đầu cuối như Bác. Vẫn ấp ủ sẽ Cà Mau - HG và lộn lại -> cuối SG ;)
GĐ Bác có 1 hành trình quá hấp dẫn :) chúc Bác, cùng GĐ và V2 luôn happy trên mọi nẻo đường.
Hành trình Xuyên Việt du Xuân TẾT Quý Mão 2023: 12 ngày với chiến mã Pajero Sport

Tập Lái
4/12/18
46
105
33
53
Quá đam mê mới có thể thực hiện được chuyến hành trình này. Có gia đình là mọi việc đều có thể thực hiện thành công. Xin chúc mừng
Chính xác bác ạ, có chút đam mê, cái chính là có gia đình, người thân không gì là không thể.

Hạng B2
23/1/15
117
58
28
39
Ấp ủ làm 1 chuyến như bác mà mãi chưa đi được. Đi nhiều ngày thì thời gian ko cho phép

• Like
Hạng D
9/1/16
1.665
3.239
123
48
Sài Gòn
Sau khi ăn xong , không biết có ý đồ trước hay không,cô ta đứng lên bỏ đi một hơi, "" ơ đi đâu vậy" "E quên bóp tiền ngoài xe rồi, giờ ra lấy" " thôi trở lại, trở lại " cô ta quay lại với nụ cười đắc ý, mình đành phải móc bóp ra vậy hic hic hic..
Kkk, mình ngược lại anh chủ thớt. Lái xe toàn bỏ bóp vô hộc đồ vì bỏ túi quần thì nó vướng ngồi nhức lưng, xuống xe chỉ nhớ lấy gói thuốc và cái hộp quẹt (điện thoại nhiều khi quên lấy luôn). Vào quán đóng vai thân phận thằng tài xế, vợ toàn trả tiền (nhiều khi kêu mình trả, mình nhăn răng ra: tài xế làm gì có tiền, chủ bao ăn thì chủ trả). Đấy là khi đi chơi, còn về thì chị ấy quyết toán không thiếu 1 xu, rồi mình lại phải trả, kkkk.

Bác có chuyến đi quá thú vị, hóng tiếp đây.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
9/7/12
2.272
5.523
113
Bác thớt chim sẻ chút về con ngựa chiến đi ạ
Em này số sàn đường trường sàn, lắc có mà mê

• Like
Hạng B2
11/9/13
208
154
43
mặc dù chạy xe cũng là một niềm vui nhưng bác chủ chạy thế thì chủ yếu ngồi trong xe. Bác sắp thưa ra chút nghỉ ngơi cho đỡ mệt.

• Like