Tập Lái
16/5/04
30
0
6
Đúng quá mỗi người yêu xe theo cách riêng của mình . Tuy nhiên diễn đàn để trao đổi cơ mà, chúng ta nên nêu ý kiến của mình và cũng không nên " nặng lời " đánh giá .
Ý kiến mình về vụ màn hình : Quả thật lắp màn hình thì ít khi người lái được dùng lắm, nhất là chạy xe trong phố . Mình có ông anh đi ESCAPE, lắp màn hình, mải xem phim (mát?), lên vỉa hè, vào gốc cây, rơi màn hình luôn ...

Tập Lái
14/5/04
19
0
0
53
Hanoi
Chào các bác,
Đương nhiên là tuỳ ý thích của từng người. Tôi chỉ muốn đưa ra lời khuyên như vậy thôi. Đây cũng là nhận định của một số tay lái già đời tại VN cũng như một số bạn tôi có chơi ô tô ở nước ngoài.

Đấy là chưa kể đến v/đề an toàn, bởi các tay lái sẽ rất dễ bị mất tập trung khi có lắp màn hình. Nếu có lắp nên chọn vị trí để ghế sau xem thôi.

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
Theo tiêu chuẩn an toàn của Mỹ thì tất cả các chắc năng Video của màn hình đều bị tắt khi xe khởi hành (dĩ nhiên là màn hình theo xe)?

To các bác đi Mông Đau ... chức năng DVD có sử dụng được khi xe đang chạy không các bác?

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
xe mông dau Vẫn dùng bình màn hình bình thường bác ạ,

Còn con Premacy kia thì lắp cho trẻ con trên xe xem, và cũng để xem bóng đá, hihi,

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả
có lẽ sắp đến Euro 2004 nên ông anh của bác Hai Nguyen trang bị màn hình phòng khi vợ cấm cho xem đá banh trên giường rồi.. [8D][8D] ..à trang bị 2 màn hình chắc dân cá độ quá[8D][8D]