Tập Lái
10/5/23
30
24
3
Nói chung là ngó ngó dòng A, đi lượn một vòng thì mới thấy nhớ Fadil ghê gớm. Một cái xe quá chất lượng trong tầm tiền cũng như phân khúc của nó. Tiếc là em nó đã bị khai tử, chứ nếu không thì đua Top không xe nào lại, lắp ráp không kịp bán.
Từ Deawoo (Vidamco) sang Chevrolet rồi sang Vinfast. Từ Spark thành Fadil nó có thay đổi chất nhiều không thì em chưa dùng và không biết.
Nhưng mua 1 hãng sx rồi khai tử hết các sp thì mục đích nó là gì? Vidamco có gì để bán được mình?
Spark-Pha điêu là bán dạng lấy hình ảnh và cũng đồng thời clear stock để stop mới có giá đó. Tiếp tục sx thì mình lại mơ về cái giá của Lux A và SA năm kia và năm nay thôi.
Không có lọ mỡ nào để dân dễ húp đâu ạ.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Từ Deawoo (Vidamco) sang Chevrolet rồi sang Vinfast. Từ Spark thành Fadil nó có thay đổi chất nhiều không thì em chưa dùng và không biết.
Nhưng mua 1 hãng sx rồi khai tử hết các sp thì mục đích nó là gì? Vidamco có gì để bán được mình?
Spark-Pha điêu là bán dạng lấy hình ảnh và cũng đồng thời clear stock để stop mới có giá đó. Tiếp tục sx thì mình lại mơ về cái giá của Lux A và SA năm kia và năm nay thôi.
Không có lọ mỡ nào để dân dễ húp đâu ạ.
Thực tế mình thấy bạn đang truyền một dòng năng lượng không tích cực hay nói đúng ra là tiêu cực về Vinfast. Trong khi họ đang có những dòng sản phẩm có năng lượng tích cực, vì nhân dân và người tiêu dùng để phục vụ, bảo vệ môi trường, hướng ra thế giới??? Mưu đồ của bạn ở đây là giới, ai đã vài hàng Vin đều biết chất lượng có xứng đáng đồng tiền bỏ ra không. Nếu bạn là seller hãng khác thì cũng nên có cái đạo đức một chút Bôi nhọ người khác thì bạn là người bị nhọ đầy tiên.

15/12/14
1.955
1.998
113
tphcm
Attrage em thấy rộng rãi giá mềm, mấy năm nay bà con ở tỉnh mua nhiều và bà con mua về chạy dịch vụ cũng khá nhiều. Chắc em chốt Attrage CVT đi cho sướng vì hạng B chắc là hơn hạng A chút xíu
Xe dung tích 1.2 thì chỉ ngang xe hạng A thôi.

Tập Lái
10/5/23
30
24
3
Thực tế mình thấy bạn đang truyền một dòng năng lượng không tích cực hay nói đúng ra là tiêu cực về Vinfast. Trong khi họ đang có những dòng sản phẩm có năng lượng tích cực, vì nhân dân và người tiêu dùng để phục vụ, bảo vệ môi trường, hướng ra thế giới??? Mưu đồ của bạn ở đây là giới, ai đã vài hàng Vin đều biết chất lượng có xứng đáng đồng tiền bỏ ra không. Nếu bạn là seller hãng khác thì cũng nên có cái đạo đức một chút Bôi nhọ người khác thì bạn là người bị nhọ đầy tiên.
Bác cứ coi như em là vô đạo đức đi, không sao cả.
Người trong sáng và tử tế như bác thì quá tốt. Em chỉ đặt câu hỏi đúng logic sự việc thôi. Nếu Fadil khoảng 300 tr thì em cũng háo hức mua và thấy tiếc vì nó bị khai tử.
Những thứ đao to búa lớn vì nhân dân phục vụ hay tầm trung cao là làm sale hãng xe nào đó thì em chưa đủ tuổi.
À, không liên quan, mấy hôm nay đang thiếu điện (không phải vì xe điện hay có dìm xe điện nhé, em ko chơi kiểu đó), nhưng vì cái hướng tới sạch sớm quá mà xung phong giết nhiệt điện từ gần 2 chục năm trước.
Xin lỗi vì đã làm phiền cụ.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Người trong sáng và tử tế như bác thì quá tốt. Em chỉ đặt câu hỏi đúng logic sự việc thôi. Nếu Fadil khoảng 300 tr thì em cũng háo hức mua và thấy tiếc vì nó bị khai tử.
Những thứ đao to búa lớn vì nhân dân phục vụ hay tầm trung cao là làm sale hãng xe nào đó thì em chưa đủ tuổi.
À, không liên quan, mấy hôm nay đang thiếu điện (không phải vì xe điện hay có dìm xe điện nhé, em ko chơi kiểu đó), nhưng vì cái hướng tới sạch sớm quá mà xung phong giết nhiệt điện từ gần 2 chục năm trước.
Ok, cụ biết trong hệ thống điện bây giờ, nhiệt điện cung cấp bao nhiêu % công suất không mà kêu giết nhiệt điện sớm. Mở mồm là thấy toàn nói sai rồi. Lại cứ nghĩ mình đúng. Nếu không hạn chế sử dụng than và khí đốt trên toàn cầu, thì cái thời tiết khắc nghiệt này, mọi người đã phải hứng chịu cách đây cả chục năm rồi.

Hạng B2
12/7/22
157
220
43
34
Mình cũng tiếc như bạn. Fadil trước khai tử là giá lăn bánh ở HCM, HN chưa tới 400tr -> thực sự là 1 món hời. Xe có mỗi nhược điểm bé, còn lại ko chê vào đâu dc.

Vinfast mà giữ Fadil ở lại thì i10, morning có khi khai tử trước. Xe nhỏ hạng A mà cứ đòi giá bán cận hạng B.