Tập Lái
17/5/22
22
242
28
43
Nếu mà đóng đèo Prenn thì phải sửa Mimosa cho nhanh. Hoặc đi đường Tuyền Lâm hơi xa nhưng vắng và đẹp
Là đường Truc Lam Yên Tử- Triệu Việt Vương ngang dinh Bảo Đại phải không bác?

Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Là đường Truc Lam Yên Tử- Triệu Việt Vương ngang dinh Bảo Đại phải không bác?
không phải anh, khúc này chỗ ngã ba Tuyền Lâm đi ra Cao tốc Liên Khương, qua Sam Tuyền Lâm. Cách chỗ anh nói mấy km

• Like
Reactions: Wisemann
Tập Lái
23/11/22
1
0
1
29
" Vườn chè Sabah là một trong những địa điểm thú vị ở Sabah
Miễn phí (nếu muốn mua sắm thì trong này tốt hơn vì rẻ hơn bên ngoài)
Mua sắm cũng vậy, khu kundasang chủ yếu là trái cây rẻ, lựu, thanh long gần đó đều có. Ở đây thời tiết lạnh nên toàn là cây cỏ, nhưng bạn phải cẩn thận, trái cây Sabah nếu bạn bị viêm họng đừng ăn, bạn sẽ không thích đâu và lưu ý rằng Kundasang là một thị trấn chết về đêm, vì vậy hãy ngồi trong phòng đóng cửa và tận hưởng vẻ đẹp và sự mát mẻ của khu vực kundasang
Cho thuê xe thì ok phần này bạn phải khảo sát nhiều vì thực sự rất khó, 1 lý do là đắt. Sabah chủ yếu cho thuê xe từ 100 Ringgit trở lên, thậm chí sau vài chỗ mình hỏi cũng chỉ được 1 chiếc, nhưng 4 ngày được 440 Ringgit cũng không sao. Đó là một chiếc xe cá nhân. Đây là số liên lạc của anh ấy, em quên mất anh ấy tên là gì, em chỉ đang chơi với anh ấy thôi (60 10-211 1641) - tìm thuê xe al kahfi, hẹn gặp lại sau"

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Đó là một điều đáng tiếc rằng mùa hè đã qua, những người có thể tư vấn cho nơi bạn có thể đi đến phần còn lại cho mùa đông?
Ngôn ngữ diễn đạt a có vẻ ko dc ổn lắm
A đang nói cqq j vậy

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Ngôn ngữ diễn đạt a có vẻ ko dc ổn lắm
A đang nói cqq j vậy
Hahaha. Bác ấy là người nước ngoài, mượn google dịch ra tiếng Việt, đọc mà em cũng đếch hiểu gì luôn!:p