Tập Lái
14/4/17
7
3
3
53
Em ở Tân Bình cần xác nhận nợ thuế thu nhập cá nhân, mặc dù không nợ do không thiện diện phải đóng, có mst cá nhân cả 2 vợ chồng.Có bác nào giúp được em không ạ. Cảm ơn các bác đã đọc tin.

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Em ở Tân Bình cần xác nhận nợ thuế thu nhập cá nhân, mặc dù không nợ do không thiện diện phải đóng, có mst cá nhân cả 2 vợ chồng.Có bác nào giúp được em không ạ. Cảm ơn các bác đã đọc tin.
Anh phải ra chi cục thuế Tân Bình xác nhận, rất đơn giản có gì đâu mà nhờ vả

Tập Lái
14/4/17
7
3
3
53
Nhân viên em ra chi chi cục thuế Tân Bình , con mẹ nó phó chi cục thuế lắc đầu quầy quậy nói tui ko biết....

Hạng B2
9/9/12
454
7.387
93
Mình chưa rõ lắm. Anh cần xác nhận không nợ thuế để bổ túc hồ sơ gì hay sao?
Theo mình biết thì không có thủ tục xác nhận không nợ thuế TNCN; việc giải quyết tùy theo sự linh động của từng chi cục thuế. Anh có thể thử làm đơn gửi thuế. Thuế có thể xác nhận là mã số thuế của anh không phát sinh thuế phải nộp trên hệ thống.

Tập Lái
14/4/17
7
3
3
53
Mình chưa rõ lắm. Anh cần xác nhận không nợ thuế để bổ túc hồ sơ gì hay sao?
Theo mình biết thì không có thủ tục xác nhận không nợ thuế TNCN; việc giải quyết tùy theo sự linh động của từng chi cục thuế.
Em bổ túc hồ sơ đinh cư nên xài nick phụ ạ. hic vụ này mỗi nơi mỗi kiểu hic