Hạng B1
6/4/10
73
0
0
Re:HFC : Trời ơi! đi Sydney thôi giá chỉ 228$/pax!!!

Báo cáo 3 thanh viên của cỏ thơm đã EMS cho hảng Bảo hiểm chiều hum qua rồi a ! Các bác tranh thủ EMS( kiếm xiền trước :p:p:p  ) cho lẹ đi còn UP hình cho bà con thưởng thức với ạ !

VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44

Em để lạc mất boarding pass của Qantas rồi làm sao đây các bác ? Chắc em ko có duyên với tiền bảo hiểm rồi

VIP
25/10/03
91
0
6
Vietnam
foci.com.vn

hi_arch nói:
Em để lạc mất boarding pass của Qantas rồi làm sao đây các bác ? Chắc em ko có duyên với tiền bảo hiểm rồi

đã dặn kỷ rồi em . Anh cẩn thận ép plastic treo vào cổ , lúc giao cho Kenvin bắt ký nhận mới dám giao .

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

tomford nói:
hi_arch nói:

đã dặn kỷ rồi em . Anh cẩn thận ép plastic treo vào cổ , lúc giao cho Kenvin bắt ký nhận mới dám giao .

Ngoài những cái anh làm , em còn 1 kèm 1 bác Kevin luôn đó , đến lúc ở Philipin sợ bị...khủng bố nên tăng cường thêm anh Long  ngủ chung 1 phòngbảo vệ bác Kevin luôn:D

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

hi_arch nói:

em alo madam Thuy Anh xem sao?
em lục tìm xem còn cái sticker gửi hành lý? bang keo dán vào hành lý của hãng Qantas?
em bổ sung vé máy bay (loại giấy in liên tục) mà bác Long gửi cho mọi người? vé điện tử của hãng CRT đính kèm .... anh nghĩ chắc chắn sẽ được thôi.  Còn tệ nhất thì em làm việc với hãng Qantas tại VN rồi nhớ nó cho cái confirmation letter!?

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36

trai saigon515 nói:
tomford nói:
hi_arch nói:

Ngoài những cái anh làm , em còn 1 kèm 1 bác Kevin luôn đó , đến lúc ở Philipin sợ bị...khủng bố nên tăng cường thêm anh Long  ngủ chung 1 phòngbảo vệ bác Kevin luôn:D
Ha ha ha cười chết luôn với các bác thôi ….Ép đeo lên cổ như là sợ trẻ lạc …

:)

Hạng B2
1/9/09
174
1
16
HCM
www.facebook.com

sáng nay Dế đã nhận được thông báo bồi thường do trễ chuyến bay từ Chartis rồi ạ, nhanh ghê hehe

theo TB thì mỗi người sẽ nhận được 1.947.500đ do vụ delay MEL-SYD ạ

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Dế Mèn nói:
sáng nay Dế đã nhận được thông báo bồi thường do trễ chuyến bay từ Chartis rồi ạ, nhanh ghê hehe

theo TB thì mỗi người sẽ nhận được 1.947.500đ do vụ delay MEL-SYD ạ

Nhanh vậy trời! thằng Chartis này làm ăn được quá đ...ê!

Visa card chuyến đi Úc vừa rồi gạt hơi nhiều, tháng này nặng lắm đây :) nhưng có khoản return này cũng nhẹ bớt hi hi ....

Thật ra delay thì bình mực chút, nhưng cả nhà có dịp "soi" kỹ hơn Melbourne, hưởng được thời tiết lạnh của vùng gần Nam cực.  Kevin thấy các phóng sự ảnh của Jenny có nhiều hình ảnh ấn tượng khi delay chuyến bay.  Đúng là "trong cái rủi có cái may" hen!

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM

Thông báo ! Nhóm Cuongcualu cũng đã nhận được ! HEHE !:p:p:p

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Em đang cho làm cái băng rôn như bên dưới để chụp hình tại sân bay NY & các địa điểm đoàn HFC chinh phục!!! :)

At Great Ocean Road