Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Re:Bắn súng paintball ở Củ Chi

MyZo nói:
đội hình HFC
HFC: Đăng ký bắn súng paintball & thịt bò hèm Củ Chi - CN (28/11/10)

đội hình đội kenlon....với bí danh BCS

@Myzo: bình luận & hình tuyệt!

lần này đi châu Âu tổng cộng 13 ngày, 4 quốc gia (Pháp, Thuỵ Sĩ, Ý & Qatar) nhớ làm tường thuật cho ae nhen!

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

tommyha nói:
trai saigon515 nói:
Bác chọn font VNI , sau đó nhìn xuống cuối màn hình chọn font của OS : chọn tổng hợp là xong.

Sao trong muc tra loi cua em khong co font VNI bac traisaigon . Luc truoc em van danh co dau duoc nhung ke tu luc doi giao dien la no vay luon do . Nhieu bac cung bi vay , hoi trong muc gop y ma cha ai tra loi ca . Nhieu bac cung bi nhu em vay ne :
http://www.otosaigon.com/forum/Không-bỏ-dấu-được-m2582315-p5.aspx
Hiep me ! Hiep me , PLS !

Bác chọn font VNI trong laptop đó. Cố thử lại nghen.

Hạng B1
26/9/10
95
0
0
Biên hòa - Đồng Nai

tommyha nói:
soncora2000 nói:
Trùi ưi.
Nhắc lại chuyện cái ao mà lòng em cảm thấy nao nao thế nào ấy.
Quả là một chuyến đi đầu tiên ra mắt người nhà hfc. Em xin tường thuật chi tiết như sau.
Sau khi quyết định tham gia với mọi người tại củ chi. Em đã lên đường cùng con chiến mã của em. Đường lên củ chi trông coi bộ cũng ngang cơ với đoạn đường lên núi thỉnh kinh
. sau khi đi qua bao chặng đường dò la tin tức thì cũng tìm được nơi căn cứ của mọi người hixhix. chân ướt chân ráo mới về làm dâu ngày đầu mà quất một cái tới 12h30 bụng đói như quắt nước mắt đầm đề hên sao cũng gặp được anh kevin, những nỗi khổ cũng vơi đi phần nào khi gặp anh và được nhào vào chơi dè đâu. Bác kevin và mọi người đã xong phần 1 bắn tỉa. thiệt là tội quá đi thôi nhỉn mà tội em quá các bác ơi.
Cũng may mà gặp được mọi người tại quán bò cũng gỡ gạt gặp gỡ được nhiều gương mặt cộm cán trong các chi hội. các anh ấy thật thân thiện và vui vẻ hòa đồng,
. mọi người hào hứng sì sụp sì xụp. đúng là bữa đi hứng thú và bổ ích cho mọi người. hôm đó hình như anh trungkien ngồi kế em phải không? còn anh keenlon là người thu tiền ? rất hân hạnh được biết các anh. ah còn anh kevin nữa chứ mặt anh là nhìn gấu đấy....hihi
ah cả anh khánh nữa không biết nick của anh trong os là gì vậy? mà bác kevin ơi bữa đó em cũng có chụp mọi người hì hụp hì hụp ăn nữa. nhưng rất tiếc em không thể post được. nên hẹp mọi người lần sau em post nha.

À , hóa ra bác soncora là tay lái xe môtô chạy theo đoàn đó à . Bác hạnh phúc quá rồi còn gì có 1 LL ngồi sau ôm cứng ngắt đi trong mưa nữa thiệt là phê quá đi . Hèn gì thấy bác chạy theo đoàn cũng mở ưu tiên nữa .
Vâng chính em đấy bác ah. đúng thiệt đi đường củ chi thấy đẹp thiệt nhưng khi về ra tới quốc lộ 22 trời bắt đầu chuyển mưa. cũng hên là honey của em rất chịu đi. chứ không hôi là em ốm đòn rồi

Hạng B1
26/9/10
95
0
0
Biên hòa - Đồng Nai

trai saigon515 nói:
@soncara2000 : thấy bác đi moto oai phong và hùng dũng quá
Thiệt là ngưỡng mộ
nhất là khi về bác đi trong mưa!!!

Mỗi chi hội trong OS có 1 phong cách riêng và HFC lại đi theo phong cách relax trước rồi mới enjoy:D   Vì vậy các buổi off thường không đông như TFC , nhưng với tài tổ chức của bác Kevin thì những chuyến đi của HFC thường thích hợp với những thành viên...không còn độc thân:D  Đặc biệt những chuyến đi nước ngoài của HFC với đoàn gần 50 người

Vâng đúng em chở theo honey của em. tụi em lần đầu lặn lội xuống củ chi từ đồng nai rồi lên sài gòn sau đó mới xuống củ chi nên hơi trễ không được tham gia bắn súng với mọi người. Hẹn lần sau có dịp em sẽ sắp xếp mà đi cùng với đoàn.

Hy vọng những chuyến đi trong và ngoài nước sắp tới của HFC sẽ có thêm các thành viên mới như
@soncara2000 , @tommyha , @hdquynhchau...

@Kevin : Tết Tây này bác lại đi vui thú trời Tây rồi , vui lòng xé lại 1 trang để ae ở nhà đi đón giao thừa nha anh

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

[/quote] 

[/quote]

em da thu moi cach van khong duoc . May o Cty cung y vay ma go duoc cha biet sao ca .

Hạng B1
26/9/10
95
0
0
Biên hòa - Đồng Nai

Bác tomy hà ơi
Trong bộ gõ tiếng việt bác chọn bảng mã là Unicode đây là bảng mã quốc tế, và kiểu gõ là VNI nha bác. Chắc trong bảng mã bác chọn là VNI Window rồi đấy. Bác nên đổi thành Unicode nha

[/quote]

em da thu moi cach van khong duoc . May o Cty cung y vay ma go duoc cha biet sao ca .
[/quote]

Hạng B2
2/11/09
208
11
18

Các bác cho Myzo tiếp nhé
...Kế tiếp là trận thứ 2 diễn ra giữa 2 đội: đội Tô và đội kia
Với xuât  thân từ lái súng ...tới lái xe...Với quyết tâm dành cờ...đội kia tham chiến với sự góp mặt của 2 lính đánh thuê đến từ Tây.....vâng ...vâng ....chân dung của họ đây các bác tham khảo

Hạng B2
2/11/09
208
11
18

..Bóng hồng cầm súng: căng thẳng......

...anh ơi e bắn được rồi
hehhehehe....gì chứ bắn súng ...bắn thì a bắn từ lâu lắm rùi......a ..a...có những lúc a còn không thèm nhắm mà vẫn bắn trúng ầm ầm đó e àh...[:O]
trộm nghĩ:...chắc do quá phấn khởi.. hào hứng do được lần đầu cầm súng.....bắn đạn thật.  <<@$%*# thằng nào nghĩ xấu>>

Hạng B2
2/11/09
208
11
18

..lưu niệm cái

Giáo án
tập bóp...
bia:...thịt bạn mình...:cool:

Hạng B2
2/11/09
208
11
18

..Bên kia chiến tuyến....đội Tô vào trận với tinh thần rất tự tin...và nhất là không cay cú.....với quyết tâm có gì thì khi về mình bắn nó sau...khi nó có 1 mình

quán triệt tinh thần .....đánh hội đồng từng thằng 1