Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
@Minh ơi cố lên! :)

@all: BTC đã khóa sổ HFC 20pax (tương đương 2 bàn) rồi!
Hôm trước em CK 21pax - mà vẫn chị được nhận 20 áo & 20 thẻ để đeo đi vào khu party.
Do vậy, thi đấu xong tới phần party chắc các bác cứ vào - còn em, Trungkien & TommyHa B ngồi ở ngoài gặm bánh mì, tìm chổ leo vào hay đứng bên ngoài "hú" cái các bác bên trong tuồn bia & đồ ăn ra đỡ vậy ack ack ....

Nói vui vậy thôi - hôm đó khẩu phần 20pax đã fix rồi - ae mình có bn dùng bấy nhiêu, rồi tranh thủ ra VTàu chơi! :)

1. Kevinthai  *
2. Hi-arch  *
3. Traisaigon *
4. hoangthienxa *
5. LMThang A *
6. LMThang B *
7. HDQuynhchau A *
8. HDQuynhchau B *
9. TommyHa A *
10. Honda A *
11. Honda B *
12. Bibi A *
13. Bibi B *
14. Nokia *
15. Soncora 1 *
16. Soncora 2 *
17. 908s *
18. Rotting *
19. Conkiencon A
20. Conkiencon B
21. Trungkien
22. Tommyha 2
----- o o o ----
Hẹn cả nhà lúc 12g thứ 7 ngày 11/12 tại siêu thị Pagaron Q.7

Sau khi party nếu không có trường hợp bất khả kháng thì ra Vũng Tàu sẵn dịp chúc mừng sự kiện sau:
1. "Rửa" 2 chiếc xe:
a. Honda Xì vịt : Soncora
b. Mer C300 : Conkiencon
2. Chúc mừng th/viên mới

Tắm biển, spa, ăn trưa .... đến tầm 2g chiều CN ngày 12/12/10 - về lại Saigon.

@áo thun đồng phục: Thu 4 lúc 6.30pm sẽ nhận đồng phục OS8.
để xem đồng p
hục xinh không - nếu không thì mình mặc đồng phục HFC nhen! :)
do vậy các bác nào đã có đồng phục HFC thì nhớ mang theo (kèm theo vài bộ đồ biển, thêm bộ đồ đẹp vào disco khoe với mấy em LL nữa ...:)

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
An uong khong bao nhieu , chu yeu la tang 2 nhung sao hom nay thay bao Tuoi Tre dang QL51 duong xa te qua . Bac kevin lay dong phuc OS chua post len xem ti nao ? . Hay minh mac ao OS nhung khoac ao ngoai cua HFC .

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
tommyha nói:
An uong khong bao nhieu , chu yeu la tang 2 nhung sao hom nay thay bao Tuoi Tre dang QL51 duong xa te qua . Bac kevin lay dong phuc OS chua post len xem ti nao ? . Hay minh mac ao OS nhung khoac ao ngoai cua HFC .

@trungkien & tommy: em ứng tiền cho 2 cụ rồi nhé! :)

@tommy: đường từ Big C - đến Phú Mỹ có khó khăn.  Nhưng mình xuất phát hướng Cát Lái ra tới Phú Mỹ sẽ nhẹ nhàng hơn.  Kevin & Traisg mới đi tắm biển Vungtau về mà!  Đặc biệt, xe bác gầm cao sợ gì!!! :)

@đồng phục: để chút về em chụp hình post hen - ý kiến khóat áo HFC bên ngoài cũng tuyệt!!!

Hạng B1
26/9/10
95
0
0
Biên hòa - Đồng Nai
kevinthai nói:
tommyha nói:

@tommy: đường từ Big C - đến Phú Mỹ có khó khăn.  Nhưng mình xuất phát hướng Cát Lái ra tới Phú Mỹ sẽ nhẹ nhàng hơn.  Kevin & Traisg mới đi tắm biển Vungtau về mà!  Đặc biệt, xe bác gầm cao sợ gì!!! :)

@đồng phục: để chút về em chụp hình post hen - ý kiến khóat áo HFC bên ngoài cũng tuyệt!!!
A kevin thế em có được nhận đồng phục HFC không hả anh?
Phải có đồng phục trong nó mới máu chứ

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
soncora2000 nói:
kevinthai nói:
tommyha nói:

A kevin thế em có được nhận đồng phục HFC không hả anh?
Phải có đồng phục trong nó mới máu chứ

@soncora: Hội viên HFC thì phải có đồng phục chứ!
Nhưng hôm đó phải có mặt sớm ở Pagaron, vì chỉ còn 6-7 cái thôi, để không ACE tới trước nhận hết thì ... tèo :)

@tommyha: áo của qúy cô còn 5 cái nhưng size nhỏ k biết chị mặc vừa không - T7 gặp k/tra nhen!

@all: các bác đã nhận đồng phục nhớ giặt ủi đẹp xinh giúp em - để còn lưu lại trong bảo tàng hình ảnh của HFC!

@Tần số bộ đàm: các bác nhớ <span style=""color: #993366;"">cài số 05 </span>- khi bắt đầu vào địa phận PMHưng thì bắt đầu test máy :)

@hỉ-arch: em nhớ đem theo bộ đàm cho Conkiencon hen!

@trungkien: cưng in dùm số thứ tự decal từ 01 đến 20 (đường kính 10cm) nhen! Tks!

@all: <span style=""color: #993366;"">Thứ 7 - lúc 12g tại siêu thị Pagaron!</span>
<span style=""color: #993366;""> </span>
<span style=""color: #993366;"">Slogan (khẩu hiệu):</span>
<span style=""color: #993366;"">HFC chơi là chơi hết sức - chơi là chơi hết mình - mắc mùng là chơi tới sáng hự á.. hự á ....
</span>

Last edited by a moderator:
Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn

Em xin post sơ đồ chi tiết đường đi
* Hướng đi từ Cát Lái  hoặc đường Trần Não

Tiếp tục theo đường Nguyễn Duy Trinh -> đến ngã 3 Tam Đa có một bảng bằng đá ghi Cty CP Nhà Việt Nam

Bác nào đi xuồng 3 lá hay Du thuyền thì đi theo hướng này để vào địa điểm sinh nhật

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
@VinhNam: HFC love u! ackack .... Tks!

@all: bác nào có kèn, trống, còi vuvu ... động viên tinh thần HFCer trong thi đấu, gây khiếp sợ cho đối phương ... thì đừng quên mang theo nhen! :)

Hạng B2
21/9/09
250
4
18
Bác Kevin cho em hỏi buổi tối em có việc phải về, vậy từ đảo có phương tiện để về trước không ạ? Bác cho em đồng phục HFC luôn nha vì em là mem mới.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
nokiavietnam8890 nói:
Bác Kevin cho em hỏi buổi tối em có việc phải về, vậy từ đảo có phương tiện để về trước không ạ? Bác cho em đồng phục HFC luôn nha vì em là mem mới.

lúc đầu em cũng tưởng tượng nó là một cái đảo đẹp như hình quảng cáo
nhưng theo thông tin gần đây thì nó chỉ là khu vực dự án xung quanh là sông nước, còn khu vực vui chơi, thi đấu & ăn nhậu thì xe chạy đến tận cổng rào, cũng tương tự như ở PMHưng Q.7 thôi :) - chư không phải lên canô ra đảo như q/cáo :)

p/s: bác nào đóng tiền rồi k th/gia thì k rút tiền lại được đâu nhen! Em C/K tất cả cho BTC đặt tiệc & mua rượu rồi! :)