Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
Re:HFC khởi động tập luyện tranh giải đá banh trong nhà do OS phát động!!!

@Kevin : vậy em lo vụ cầu thủ và banh , còn quần áo và sân thi đấu anh lo phải không? Chưa tập buổi nào mà quất luôn chắc tiêu quá!

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

trai saigon515 nói:
@Kevin : vậy em lo vụ cầu thủ và banh , còn quần áo và sân thi đấu anh lo phải không? Chưa tập buổi nào mà quất luôn chắc tiêu quá!

chính xác!

Sân đá banh đội PRU phụ trách
hiện nay đã xác nhận được các đội sau:
1. HFC
2. PRU
3. FOCI
còn thiếu một đội nữa đợi Nhatha xem sao - nếu không thì mời TFC hoặc em biết đội nào mời luôn nha!

Riêng cái vụ đá một đội thấy đăng ký 3 thủ môn một lúc là biết tiêu mia nó ngay từ đầu rồi - nhưng chơi là chơi hết sức - biết sao bây giờ :)

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai

hic hic, 30/1 là em đang ở Quảng Châu rùi, k tham gia giải tứ hùng cùng các bác được hic hic
em có kiến nghị đặt tên giải là "Giải bóng đá tứ hùng OS" cho nó máu hihih

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

trời mọi người làm lẹ quá vậy, chưa đá với nhau bữa nào mà tập họp thi đấu luôn mới kinh haha

Hạng B2
10/4/09
200
1
18

lo gì Bác Kien ơi đội hình 3 thủ môn là chắc lắm lắm đó. wan trọng là chúng ta sẽ thắng mấy bàn là do các bác tiền đạo. Còn vấn đề khung thành thì quá yên tâm rồi HFC & ...... TỈ SỐ 0 - .......

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Mình đang kí dc hok máy pác , vi trí hau vê . :)

LMLS

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113

kevinthai nói:
trai saigon515 nói:

chính xác!

1. HFC
2. PRU
3. FOCI
còn thiếu một đội nữa đợi Nhatha xem sao - nếu không thì mời TFC hoặc em biết đội nào mời luôn nha!

Riêng cái vụ đá một đội thấy đăng ký 3 thủ môn một lúc là biết tiêu mia nó ngay từ đầu rồi - nhưng chơi là chơi hết sức - biết sao bây giờ :)

ok, em đăng ký cho đủ 4 đội, khi nào thì bắt đầu đá? có gì anh kevin alô em cho nhanh nghe. Hiện giờ FFC chưa tập hợp xong nhưng nếu có đá thì em sẽ tuyển "ngọai binh" về liền (Beckham va Ronaldo đang xin về nhưng em chua quyết định)

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Nhat Ha nói:
kevinthai nói:
trai saigon515 nói:

chính xác!

1. HFC
2. PRU
3. FOCI

ok, em đăng ký cho đủ 4 đội, khi nào thì bắt đầu đá? có gì anh kevin alô em cho nhanh nghe. Hiện giờ FFC chưa tập hợp xong nhưng nếu có đá thì em sẽ tuyển "ngọai binh" về liền (Beckham va Ronaldo đang xin về nhưng em chua quyết định)

Thứ 7 này làm luôn Nhatha ơi! Theo qui định của Fotbal Indoor thì 6 người - cố gắng huy động nha! Nhất là F1racer (bộ xương biết đi:) cho làm tiền đạo cắm để tụi anh dễ xử lý nha ack ack...

@luumanh: opppsss... đang thiếu tiền đạo càn quét bác đăng ký đ...ê - chứ vị trí hậu vệ là của em r.....ồi :)

Đội hình của HFC:

THỦ MÔN: traisaigon, sanglong, kevinthai
HẬU VỆ: kevinthai (em tự ứng cử thêm:), minhptsc, luumanhls, Swatre@
TIỀN ĐẠO (càn quét): Phú HP, Conkiencon, Trungkien, Tomfort, DKN

Huấn luyện viên: Minhptsc
Trợ lý huấn luyện viên: Phú HP + Trungkien
Phụ trách mua nước uống + khăn lạnh + matxa dưỡng sức :):): kevinthai
Phụ trách cheer-girl: traisaigon + sanglong
Phụ trách vận động tài trợ + đồng phục + tổ chức sự kiện (câu/móc/ cá độ:) : traisg + kevinthai
Nhà tài trợ: Phú HP + Kimthanh Ôtô + Hãng thời trang FOCI + nhà hàng nhật bản Shabu Kichoo + cty xây dựng Thời Đại Mới

HFC đang tiếp tục tìm kiếm thêm nhà tài trợ - các bác đăng ký ủng hộ nha!

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Hehehe , thks .
DT lien lac : 090 3315 445 hoàng .

LMLS

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113

vậy thứ bảy này đá ở đâu? cố gắng buổi sáng vì trưa và chiều em có tiệc rồi