Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Re:HFC off L4: Valentine Day lãng mạn với tiệc BBQ tại Romana Resort (11&12Feb)

Trên đường về ghé quán cafe Iconriverside của bác Iconcoffee , quán đẹp và mát phải nói là rất mát :
HFC off L4: Valentine Day with BBQ Party @Romana Resort (11&12Feb)

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com

hình đẹp quá a tommy , cái màn ( đuổi con lang thang ra đường ) coi bộ hấp dẫn ah :D để chút e nt xem tối nay ổng có tiết mục gì hem

Hạng B2

tommyha nói:
Kỳ này 4 nhà nhanh tay ấn nút đã được 4 suất upgrade lên deluxe ocean pool villa với giá công bố là 190 USD / nite nhưng giá Kevin deal được thì thơm như mít tố nữ với view quá đẹp , thanks Kevin & his friend , we appreciate ! .

Sướng là có cái hồ bơi riêng để ai có con nhỏ thì tung tăng tại chổ , còn ai không có như bác Billy ( đuổi con lang thang ra đường ) , qchau ( đánh thuốc mê con ) thì có thể diễn ở cái hồ này :
Cần phải truy cứu trách nhiệm hình sự với bác này, k biết có bà con với thằng cha phó CT UBND Hải Phòng k mà vu khống trắng trợn thế??? rõ ràng Vợ chồng bác tommy dụ con ra bơi, rồi vợ ra bấm cửa mà nói Trưởng thôn nhé! hèn gì thấy vợ bác ấy hớn hở qua nhà e đập cửa rủ ra biển bơi sớm lắm , cái này đề nghị họp tố dân phố nhận hình thứ kỷ luật cao nhất Kiểm Điểm đi

Hạng B1
14/12/11
63
0
6
32

Các Bác đi chơi vui quá

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Nhi nhanh nhong nheo 8812 nói:
Bac Kevin co so dien thoai cua petition bac cho e duoc k vi e mat so cua petition roi.thanks bac

chưa hiểu ý bác lắm - có gì bí mật thì pm cho em đ...ê! :)

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com
e góp vui mấy tấm
Phòng ở Romana

Nhà tắm nộ thiên, khi "hành sự" trong ấy gió sẽ lùa tứ bề rất dễ bị cảm lạnh các bác nhớ cẩn thận :p

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com
Bãi biển hem đc đẹp cho lắm. Nhưng tắm cũng tạm được

Buổi tối mở party tại villa của bác HT Kevin, nhân ngày tìn nhân các nàng bắt các chàng nhóm bếp nướng thịt.

Bác Kevin trổ tài làm "pặc ten đơ" ta nói đơ như cây cơ luôn 1 chai rượu làm đc...3 ly còn bao nhiêu đổ xuống đất hết :(