Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Re:HFC off L4: Valentine Day lãng mạn với tiệc BBQ tại Romana Resort (11&12Feb)

@Tomy + Billy + Dungalo + Qchau: xác nhận 4 cục gạch Romana Resort

Theo truyền thống HFC: vui lòng chuyển khoản 1,5tr/family on/before 07Feb, 12
Tiền phòng: 1,176,000d/room/night (số dư còn lại tạm thời dùng để Qchau đi chợ ch/bị cho BBQ party :D

Thai Vinh Phuc
Techcombank - chi nhanh Thang Loi
119 2031 9484 012
hoặc
Vietcombank - tru so Ben Chuong Duong
0071 000 306 152

Nội dung CK: tiền quyết tâm đặt phòng Romana Resort 11&12Feb, 12
Chú ý: tiền quyết tâm sẽ không được gửi trả lại dù bất cứ lý do gì
Why? Vì để đảm bảo tính công bằng & khách quan - các th/viên đều phải chuyển tiền chứ không nhắn tin ngày đi em gửi tiền nhé! - tránh trường hợp các chi hội khác do nể nang chiến hữu với nhau, nhưng đến giờ ch/bị xuất phát thì: bác HT ơi em bị tào tháo rượt, em bị bla bla, em bị BECAUSE... then ... em zọt... còn tiền phòng? bác xem giúp tìm xem có ai thay dùm em không!? hay giảm tiền phạt giúp không?.... thì ... có nước khóc ròng luôn! cho nên đã đặt gạch thì chịu khó chút xíu hợp tác với BTC & phải quyết tâm chuyển khoản nhé! Thank xxxx with kiss

Quân pháp: do lộ trình hơi xa chút xíu mà chỉ có 2 ngày - nên các bác <span style=""color: #ff0000;"">PHẢI </span>có mặt <span style=""color: #ff0000;"">đúng 04am sáng, </span>T7 ngày 11Feb, 12 có mặt tại METRO Q2. Ai đi trễ quá 5phút bị phạt 200k/family. Ăn sáng phải ch/bị tại nhà hay đợi tới nơi nào rồi cả nhà vào cùng ăn, cùng xuất phát. Không chấp nhận sắp tới giờ xuất phát thì "tối qua em xỉn quá các bác đi trước em từ từ ra sau nhé! hay... bla bla...." tất cả các trường hợp xuất phát sau đếu bị phạt 500k/family.

kỳ này là nghiêm khắc - đề nghị trưởng ban kỷ luật Tomyha xử lý triệt để theo tiêu chí: QUÂN PHÁP BẤT VỊ THÂN :D

BỘ ĐÀM: kênh số 1

p/s:
Hỏi: má ơi! đi chơi mà như quân đội vậy Kevin!?
Trả lời: Kỹ luật tạo ra sức mạnh thành công của chuyến đi ah!

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@Tomy: baby dưới 6T ăn sáng Free - trên 6T = 168.000đ/bé

@All: giá phòng đặc biệt 1,176,000đ dành cho loại phòng DELUXE OCEAN VIEW vẫn còn (nhưng sẽ không được upgrade lên pool-villa).

Phòng DELUXE OCEAN VIEW: này nếu tự book thì cũng không dưới 80-100$/night

HFC tiếp tục chào đón các thành viên OSer th/gia "Valentine day with BBQ party" tại một căn biệt thự sang trọng trên đỉnh đồi Sealink - để ngắm toàn cảnh panaroma Muine Bay & Muine by Night!

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Cống phẩm: các bác tiếp tục đóng góp cống phẩm để buổi party thêm phần hoành tráng đ...ê! Một chai Black Label của em không đủ vuốt râu Billy rồi hix hix ....

Hạng D
13/2/11
2.099
800
113

Đăng ký làm thành viên HFC lâu rùi mà chưa có dịp off cùng.
Em muốn tham gia lắm mà bé nhà em mới có 4tháng nên không đi xa được.
Mong có dịp tham gia cùng các bác, các mợ.

Hạng B2
2/11/06
341
9
18
50
Bệnh viện Phụ Sản

Vụ này vui quá mà bà xã em kẹt công chuyện không đi được! Đi một mình thì không có quota huhuhu! :-(

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@all : mặc dù không còn upgrade lên pool villa nhưng Deluxe Ocean View vẫn còn mời mọi người tiếp tục quăng gạch cho xôm tụ để thường thức món coctail đặc biệt do chính bartender nổi tiếng Kevinthai mới đi tu nghiệp ở Mỹ & Châu âu trong năm vừa qua đích thân pha chế .
Đây là cơ hội cực kỳ hấp dẫn để các bác nào chưa có gia đình muốn chinh phục người yêu trong vòng 1 nốt nhạc cũng như các bác đã có gia đình muốn lấy số má với đối tác để mà dễ bể đi lại bay nhảy vào những ngày sau đó :)
@ Kevin : đi gì mà 4g sáng giống đi ăn trộm vậy , Phan Thiết gần mà đi có 3,5 - 4g à . Mình đi sớm quá nó đâu cho mình check in , mà giờ này ông Billy mới vừa ngáp canh 1 à .
@ Billy : thấy cái Romana này đẹp quá tha hồ mà bắn phá nâng cao tay nghề .
@tieulinhlinh : chịu khó gửi F1 cho nội ngoại 1 ngày để mà đi hâm nóng .
Xem trên web thấy cái này là Beach front pool villa , còn của mình Ocean view pool villa , không biết có giống không ?
HFC off L4: Valentine Day with BBQ Party @Romana Resort (11&12Feb)

Hạng B2

Cống phẩm thì em còn nửa chai Gold hôm tất niên nhà e, sẽ mang ra bắn phá nốt và còn chai rượ thuốc của Nhạc phụ tặng trướ lúc đi US không biết có nên mang theo không vì nhiều rượ quá sao chặt chém được? . Bây giờ còn thiếu nướ suối , nước ngọt và thùng Ken các bác tính nha! ack...ack...
@Ông Honda đâu rồi vào đăng ký đê để ACE còn gỡ vụ thua bài hôm M4 Tết ở VT, ăn hơn chục chai rồi chuồn luôn hả?:mad:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/9/09
250
4
18

Kevin cho em hỏi em có còn đặt gạch nữa được hông vì em thấy bác Tommy nói vẫn còn phòng?

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

nokiavietnam8890 nói:
Kevin cho em hỏi em có còn đặt gạch nữa được hông vì em thấy bác Tommy nói vẫn còn phòng?

Vẫn còn phòng Deluxe Ocean View đó em . Vì 4 suất đầu tiên nhanh tay thì được upgrade lên Pool Villa , nhưng cái Romana thấy có tới 3 cái pools lận , nhìn pool của nó ghiền quá .

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

4h AM sáng đi....ec..ec... Sao mà em dậy được , đi có 3 h là tới rồi sao mà phải sớm vậy bác,
Chắc em đi sau thôi, các bác đi trước em đu theo lên vậy...