Hạng B2
18/6/09
379
30
28
Chuyến đi thật là vui, về với miệt vườn miền tây. Cám ơn mợ Countryside đã đón tiếp HFC nồng nhiệt, cám ơn bác Kevinthai đã tổ chức chuyến đi thú vị, các bác trong HFC thật dễ mến, hẹn gặp các bác lần sau nhé.
@Kevinthai: lúc về ở ngã ba Trung Lương, em tưởng các bác vào cao tốc bằng đường dẫn ở nhánh QL1A phía Long An nên đi theo hướng này cho nên lạc các bác, gọi bộ đàm mà không có tín hiệu nên phi 1 mình vào cao tốc về luôn.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Nhìn mấy món ăn thèm quá , em Thơ lại cho ăn bánh xèo "Ăn Là Ghiền" .

Cám ơn bác Kevin và các bác khác về nhà em.
Hôm bữa đi Gò Công vui lắm bác Kevin ơi. Các bác về sớm uổng quá đi. chắc lần sau mình làm một trận nữa quá. Đường đi cũng gần mà, có xa xôi gì đâu, an thua là mình thích thì đi thôi..hihi

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@kevin : bác mặc áo T-shirt xanh sọc ngồi kế conkiencon bên CRV nick là gì vậy anh ? Hôm đi đà lạt lần trước em và billy có dịp giao lưu với bác ấy ở quán sân vườn .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm
tommyha nói:

@kevin : bác mặc áo T-shirt xanh sọc ngồi kế conkiencon bên CRV nick là gì vậy anh ? Hôm đi đà lạt lần trước em và billy có dịp giao lưu với bác ấy ở quán sân vườn .
tommy : Bác ấy ở Biên Hoà mà e quên mịa cái tên rồi :D

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com
Countryside nói:
Cám ơn bác Kevin và các bác khác về nhà em.
Hôm bữa đi Gò Công vui lắm bác Kevin ơi. Các bác về sớm uổng quá đi. chắc lần sau mình làm một trận nữa quá. Đường đi cũng gần mà, có xa xôi gì đâu, an thua là mình thích thì đi thôi..hihi

Bỏ lỡ dịp này thật là tiếc quá, nhất định mợ Thơ phải "replay" để e có dịp tham gia với nha. Mợ Thơ thu xếp ngày hê lên a e đu theo liền.

@ Tô Mì ơi : Bác đó có nick là Bunny ,tên thiệt ngoài đời là bác Phước đấy.
@ Chị Châu ơi : Thích thì đi hà . Chắc giữa tháng sau vì em có việc phải về Chợ gạo một lần nữa. Thời gia chính xác sẽ báo sau nhé.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
A bon chen dang ki luon thay canh dong que them wa , Khi nao Ve nho hu hi nhen