Hạng C
28/2/10
515
156
43
46
Em cũng xin 1 dze,bác Trai sg bữa đó cũng tham dự chứ hả?,LMT đâu rồi,chuẩn bị đi tàu cánh ngầm vo off đê,không say không về

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
hoangthienxa nói:
Em cũng xin 1 dze,bác Trai sg bữa đó cũng tham dự chứ hả?,LMT đâu rồi,chuẩn bị đi tàu cánh ngầm vo off đê,không say không về

Chương trình này do quốc vương Campuchia tài trợ nên để anh dẩn Bác anh đi chơi với quốc vương của bác Minhptsc luôn:D

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
bác nào nhắn tin cho petihon ọp luôn đi! ack ack ....

hôm đó bia rượu nhiều HTX, TraiSG k nên đem theo bà cả nhen! :)

p/s: em còn chai rượu Henessy gửi trong bar Cage gần đó - lâu rồi k biết nó còn hay không? - làm xong hiệp 2 vào đó discotheque nhen! :)

Hạng B2
18/3/07
109
1
0
42
NSW, AUSTRALIA
trai saigon515 nói:
@minhptsc : anh nhiều chuyện méc em nghe nè : cái lão lờ mờ tờ và hờ tờ xờ uống ghê lắm , không phải tu sạch chai như em đâu mà PHẢI TU SẠCH KÉT đó. Nghe giang hồ đồn lão lờ mờ tờ thứ 5 này mò vô sì gòn đi Buôn Mê Thuộc đó. Em gọi xem.

Anh tính hết kẻ thù nên định giết thằng em này luôn àh??? Ác thế nhi???
Các bác cho em đặt nữa cục gạch nha

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46
kevinthai nói:
bác nào nhắn tin cho petihon ọp luôn đi! ack ack ....

hôm đó bia rượu nhiều HTX, TraiSG k nên đem theo bà cả nhen! :)

p/s: em còn chai rượu Henessy gửi trong bar Cage gần đó - lâu rồi k biết nó còn hay không? - làm xong hiệp 2 vào đó discotheque nhen! :)

Dạ đúng rồi anh,em còn tinh đi xe gắn máy hoặc taixi cho chắc ăn,lỡ có say xỉn thì cũng không sao

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Tổng hợp lực lượng luôn :)

1. Minhptsc (chủ xị:)
2. Rotting (vật phẩm Chivas 12yrs :)
3. Kevinthai (cống phẩm black J&B)
4. HoangTX
5. Conkiencon
6. Traisg
7. LMThang
8. Trungkien
9. Sanglong
..........

cho em ném cục gạch cái - theo em đề xuất chổ đậu xe thoải mái, an toàn & free là siêu thị Lotte - Q.7
chổ này có cái Nhà hàng lẩu Hải Sản ViKing (Món ăn tự chọn) của Hàn Quốc - ở lầu 3 - có cả các món sushi của Nhật, các món ăn đặc sắc & mới lạ mới khai trương đẹp, sạch & hoành tráng lắm, giá cũng hữu nghị & saving cost (vd: 10xe x giữ xe 20k/xe = 200k cũng được 10 lon Ken rồi!!)

Giá: 240k/pax/nett
muốn chọn cái gì, ăn cái gì cũng được thỏai mái con gà mái luôn!
các bác ném gạch đá mạnh vào góp ý nhen!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/1/10
205
0
0
dạ vâng e đây, e có nhận được tn của 1 bác, e quăng 1 cục lun nhé