Hạng B2
10/4/09
200
1
18
cho em hỏi chính xác tí.
Thời gian bằng chéo là mấy giờ (do 10h anh còn ở Kiến Vàng)

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
200k/người chỉ bắn được 100 viên đạn, ko đã đâu bác ui!
150đ/v x 200v + thuê giáp 50k là 350k/người, bắn tẹt ga!

Hạng B2
10/4/09
200
1
18
Cái này bắn xong anh Kevin kêu ConKienCon dan đi ăn tôm ở quán Ngã Ba Sông Tuyệt cú mèo luôn

Hạng B2
10/4/09
200
1
18
Nếu được em đặt gạch 02 nguòi. Kg dám hứa chắc 100% chỉ dám Hứa 75%

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
tommyha nói:
Tuần rồi đi Sanctuary mấy nhóc em nghỉ 2 ngày Anh Văn rồi , phải đi buổi chiều thì OK . Mê cái vụ bùm chéo này lắm nhưng thôi hẹn lần khác vậy .

@Tommy - ngày mai Kevin cũng đi 1 mình thôi - thuê người đón bé rồi đi đánh trận đi :)

@Sanglong: theo ý của Kenlon thì 9.10 xuất phát - 10g đánh trận - em xem nhào vô giúp anh cánh trái đ...ê!
riêng chính giữa là sở trường của anh - còn cánh phải thì giao CKC & Tommy (if any:)
nếu QChau + baby14t + bác Hùng th/gia luôn thì quá hay tập trung toàn bộ bên trái hỗ trợ Sanglong chiếm cứ & cướp cờ thì chuẩn k cần chỉnh :)

@A 2.0: 350k/pax bắt tẹt ga thiệt hả bác? vậy em chơi 2 tay 2 súng được không? (vì em thiêú người:)))

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com
Báo cáo chỉ huy e k tham gia đc ùi. Tình hình sáng ni F1 e đi học F già của e đi làm nên k có xe đi và e cũng phải ở nhà đón F1 về. Ngồi nhà chờ hình vậy... :-(

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Thong.Nguyen nói:
sao vui dữ vậy, cuối cùng kết quả sao rồi????

Linhperfume nói:
chỗ này hôm trước bọn e mới bắn với Mer, cũng rất vui hihi, mới bắn ít kinh nghiệm nên toàn vãi đạn, rất tốn kém ihih

@thongnguyen: không đủ quân nên thành lập đội đặt tên là "Trung đoàn liên quân HFC"
chia ra làm 2 trận, đánh tơi bời hoa lá luôn :)

Trận thứ 1: đi máy bay đưa lên Điện Biên Phủ - toàn đồi núi - mỗi người 200 viên đạn
móa - cơ số đạn nhiều - đồi núi nhấp nhô nên nhiều bác vừa mới chơi bên TFC vãi đạn tụi em như chấu - nhưng nhờ chiến thuật tốt nên TFC bị cánh trái & phải kẹp chặt - em đánh giữa giỏi nên chiếm cái ụ cao nhất, từ trên em còn 180v, cứ thế em & sanglong nã liên tục để bác steelman tràn lên bắt sống TFC luôn :)
HFC: thành lập đội đặc nhiệm đi "đánh" với TFC T7 - 17/09 :)))

Trận thứ 2: chuyển qua địa hình đánh trong thành phố (không dám chọn đánh đồng bằng ackack ...) vì đồng bằng nó trơ trội, trống không nấp cái đầu thì cái mông lồi ra, cái chân thì chình ình... "địch" nó cứ chân trái & chân phải mà nã thì chắc "bó toàn thân" đưa về chứ còn chân đâu mà đạp ga hihi

đồng bằng nè:

cây bắn vào mà còn vầy - cái chân thì chắc ... què luôn :)

súng quá tốt & mạnh:

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
trận địa đánh trong thành phố nè:

ack ack .... trận này cả 2 phe đều rút kinh nghiệm lần đầu, biết được ý súng ống, nhịp thở tốt hơn .... là phải biết tiết kiệm đạn, phải núp cho thật kỹ đạn bắn trúng là rất đau ... cơ số đạn chỉ 100v

thấy chiến thuật lần đầu hay quá nên liên quân HFC giữ nguyên chiến thuật.
tức là trái 2pax + phải 2pax & giữa 2pax
TFC thì có 7pax - nên trọng tài cho em "Trung đoàn trưởng" ack ack... được 2 mạng

OMG! em đâu biết - cứ thấy được 2 mạng sướng ... ok liền
k ngờ cha nội Kenlon bàn luận toàn đội chú ý: cha nội Kevin 2 mạng nên tập trung tiêu diệt trước, tập trung & ưu tiên hỏa lực tiêu diệt .... hix hix - móa lần sau dứt khoát k bao giờ lấy 2 mạng nữa - em sẽ kể tiếp tại sao ack ack ...

nhưng quan trọng em tè quá & muốn đổi cánh để biết đánh cánh trái ra sao? có khác đánh giữa? nên tình nguyện cùng Sanglong đánh cánh trái

Last edited by a moderator: