Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
RE: Hình ảnh nội thất Lamborghini tại Sài Gòn

nội thất nhìn đơn giản wá, chắc chỉ chú trọng bề ngoài và máy móc thui.

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ

Ý kiến khen thì ít, ý kiến chê bai những thứ lặt vặt thì nhiều. Đối với một siêu xe thì nội thất chủ yếu cần là ghế êm, ôm người, hệ thống lái hiệu quả và cái chính là mọi thứ đều phải đơn giản dễ sử dụng.

Các bác hay chê nội thất chắc có lẽ chưa từng ngồi vào sau tay lái. Khi bạn đã lái xe, việc đầu tiên bạn để ý là chiếc xe có an toàn không, ghế có dễ chịu không, hệ thống lái có nhạy và cảm giác được mặt đường không, tăng tốc thế nào ..... chứ đã lái xe không ai quan tâm đến màn hình LCD trên xe hay những thứ linh tinh khác dù chúng góp phần hoàn thiện chiếc xe. Thấu hiểu được điều này nên các nhà thiết kế, các kỹ sư của Lamborghini đã chọn các thiết bị tiêu chuẩn như trên.

Thiết nghĩ một chiếc LCD, một hệ thống âm thanh cao cấp cùng nhiều thứ khác chỉ là giá trị rất nhỏ so với số tiền chủ nhân của chiếc xe này có. Vì vậy không phải không có khả năng trang bị mà là không muốn trang bị.

Cuối cùng xin được hầu chuyện các bạn một câu chuyện ngụ ngôn nho nhỏ của Ê -dốp, mong các bạn suy ngẫm:

Chuyện về con cáo và chùm nho.
Một con cáo nọ mấy ngày nay chưa có gì bỏ vào dạ.

Đang lang thang với cái bụng đói meo, cáo ta phát hiện lủng lẳng trên cành một chùm nho chín mộng. "Đúng là kẻ sắp chết đuối vớ phải cọc!". Cáo ta mừng thầm. Lê cái thân mỏng lép kẹp để trèo lên thân cây, ặc, cáo thì biết dek gì cái khoa trèo cây. Sau nhiều cố gắng với chút sức khoẻ còn lại, cáo ta cũng thất bại. Ngon ăn đấy, nhưng làm sao với tới bây giờ.

Cáo ta chẳng biết cách nào hơn quay lưng lặng lẽ rút lui, tự nhủ: Nho ấy hẵng còn chua lắm, ta có hái được cũng ăn vào chỉ tổ xót bụng. Thôi, đi tìm chùm khác chín hơn vậy.

Tập Lái
1/3/07
36
0
6

Trích đoạn: chuongmed

Trích đoạn: 318ti

Các bác chê nó xấu thì e rằng không được chính xác. Theo em thì phải nói là nó lạc hậu. Tuy rằng Lamborghini Gallado là một siêu xe nhưng nó chỉ là hạng tôm tép của siêu xe. Khi ra đời vào năm 2003, Gallado đã không may mắn nằm trong chiến dịch tiết kiệm của Audi, chi tiết nào có thể dùng chung với các xe Audi khác thì đều được sử dụng triệt để trên Gallado. Các bác để ý kỹ thì sẽ thấy các nút bấm kiểu hình vuông rất giống với xe Audi thế hệ trước. Nếu được khai sinh vào năm 2007 thì chắc chắn nội thất của em Gallado này sẽ đẹp hơn. Vì sao à? nhìn con Audi R8 thì biết.
Bác đọc oto xe máy tháng tư đi.Người ta so sánh những siêu xe làm thủ công trong đó có salen S7,gallardo với 2 siêu xe nữa cuối cùng kết luận con lambo này là đáng mua nhất đó.Ở em xe nhập về Việt Nam này em thấy tiếc là sao nó không gắn cửa mở lên và cách lướt gió carbon phía sau nhỉ,nhưng bi nhiêu đây thôi cũng đã quá phê rồi.Chúc mừng sieu xe đầu tiên của OS!!!:):):)

Bác chuongmed ơi......
Bác chắc đi công tác vùng sâu vùng xa lâu ngày wa nên lạc hậu rồi ..bác ơi. Giờ này ai mà them đọc cái thằng Ôtôxemáy nữa. báo đểu tăng trang tăng tiền tưởng tăng bài viết hóa ra chơi trò dàn chữ căng ảnh ra cho hết giấy...bài ảnh thì toàn ăn cắp trên mạng...tự em cũng đọc được . em cạch nó rồi. Em làm nghề thiết kế nên nhìn kiểu thiết kế lừa đảo đó là em ghét lém...phải tôn trọng bạn đọc chứ...Còn chuyện "bò heo" kia thì theo em chúng ta có mắt thì tự đánh giá láy chứ sao phải nghe ai....Hoan hô "Bò" hoan ho "OS" ....cheeeeeeeeeerrrrrrr

Hạng B1
3/5/07
63
0
0
42
Heart to heart

Thôi đùng bàn cãi những vấn đề vớ vẫn đó nữa.
Chúc mừng Os đí.

Hạng B2
11/9/06
123
0
16

Trích đoạn: milkyqh

Ý kiến khen thì ít, ý kiến chê bai những thứ lặt vặt thì nhiều. Đối với một siêu xe thì nội thất chủ yếu cần là ghế êm, ôm người, hệ thống lái hiệu quả và cái chính là mọi thứ đều phải đơn giản dễ sử dụng.

Các bác hay chê nội thất chắc có lẽ chưa từng ngồi vào sau tay lái. Khi bạn đã lái xe, việc đầu tiên bạn để ý là chiếc xe có an toàn không, ghế có dễ chịu không, hệ thống lái có nhạy và cảm giác được mặt đường không, tăng tốc thế nào ..... chứ đã lái xe không ai quan tâm đến màn hình LCD trên xe hay những thứ linh tinh khác dù chúng góp phần hoàn thiện chiếc xe. Thấu hiểu được điều này nên các nhà thiết kế, các kỹ sư của Lamborghini đã chọn các thiết bị tiêu chuẩn như trên.

Thiết nghĩ một chiếc LCD, một hệ thống âm thanh cao cấp cùng nhiều thứ khác chỉ là giá trị rất nhỏ so với số tiền chủ nhân của chiếc xe này có. Vì vậy không phải không có khả năng trang bị mà là không muốn trang bị.

Cuối cùng xin được hầu chuyện các bạn một câu chuyện ngụ ngôn nho nhỏ của Ê -dốp, mong các bạn suy ngẫm:

Chuyện về con cáo và chùm nho.
Một con cáo nọ mấy ngày nay chưa có gì bỏ vào dạ.

Đang lang thang với cái bụng đói meo, cáo ta phát hiện lủng lẳng trên cành một chùm nho chín mộng. "Đúng là kẻ sắp chết đuối vớ phải cọc!". Cáo ta mừng thầm. Lê cái thân mỏng lép kẹp để trèo lên thân cây, ặc, cáo thì biết dek gì cái khoa trèo cây. Sau nhiều cố gắng với chút sức khoẻ còn lại, cáo ta cũng thất bại. Ngon ăn đấy, nhưng làm sao với tới bây giờ.

Cáo ta chẳng biết cách nào hơn quay lưng lặng lẽ rút lui, tự nhủ: Nho ấy hẵng còn chua lắm, ta có hái được cũng ăn vào chỉ tổ xót bụng. Thôi, đi tìm chùm khác chín hơn vậy.

bác nói quá đúng
. Ở đời chỉ bít chê bai với ghen ăn tức ở thì k dc rồi

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/9/06
517
0
16
http

mấy cài bác này sao thích triết lí thế nhỉ ????
ai chẳng biết nó là siêu xe quan trọng là tốc độ ,an toàn:D
cái mọi nguòi chê nội thất xấu là chê mầu nội thất ,xe không có LCD ,quá đơn giản ........< cái này là đo thẳng chủ xe cũ nó không chọn> chư không phải là SX không có . mọi người đơn giản mà nói thì so sánh Lamboghini gallardo với Lamboghini gallardo nó đã khác nhau về nội thất rồi chư chưa càn so với hãng khác làm gì cả < 1 con xe không có op giá 50k $ nhưng có op nó có thể lên đến 70k$ chẳng hạn >
còn rất nhiều con Lamboghini gallardo khác nội thất đẹp hơn

bác nói quá đúng. Ở đời chỉ bít chê bai với ghen ăn tức ở thì k dc rồi
ở đây chẳng ai ghen ăn tức ở cả vào đây mọi người chủ yếu bàn về xe, vui là chính thôi

Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"

bác dungmos có lí, nhưng mỗi tội cái tên Lamborghini bác viết sai rồi kìa(2 lần hẳn hoi) hay là do bức xúc quá nên thế???
mọi người chỉ là nhận xét thôi vì trung quy các bác cũng đa số chỉ là biết qua sách báo,internet hoặc gián tiếp, có góp ý cho nhau thì cũng đừng nên nặng lời quá...

Hạng B2
10/5/07
414
0
0

hic hic, buon cho e wa, chieu nay troi thi mua,lam le chay len ADVuong coi con BO`, chay len toi noi, BO` da di mat rui

Tập Lái
31/1/06
1
0
0

Các bác biết cái máy nghe nhạc iPod của Apple chứ, nó Đơn Giản, Dễ Dùng nhưng vẫn Đẹp, rất Đẹp (cái này thì giới thiết kế công nghiệp ai cũng phải thán phục Apple). Thế nên các bác đừng nghĩ cứ Đơn Giản là phải Xấu :D , các bác có bảo em là con cáo thì em vẫn cho là nội thất con này không đẹp, đúng ra là thiếu cá tính và "hiền" quá, ko thể hiện được chất tốc độ của một siêu xe (theo quan điểm của em và tất nhiên em nhận xét qua hình các bác chụp, còn thực tế em chưa được nhìn tận mắt nên ko dám nhận xét). Bác nào cho rằng siêu xe chỉ cần tốc độ, khả năng lái... là đủ là không đúng, các bác thử xem vẫn là con này, vẫn máy móc như thế, tốc độ như thế nhưng thêm phần ngoại thất mà xấu nữa thì ai mua.

PS: mà bác gì kể chuyện con cáo và chùm nho ơi, bác suy nghĩ hơi hẹp, cùng là những anh em trong thread này nhưng trong topic về ngoại thất của bò bác thấy có ai buông một lời chê đâu bác, mọi ng đều nhận xét theo cảm nhận của riêng mình thôi.

Em thích thế này đây ạ, sắc vàng của s e x, đỏ của huyết (lao gốc cây, đua mà :D ) và tất nhiên, thứ ko thể thiếu được đó là ánh bạc lạnh lùng và bản lĩnh - màu của nhôm - thứ mà nội thất siêu xe ko thể thiếu.
Hình ảnh nội thất Lamborghini tại Sài Gòn

Các bác có nhìn thấy các vòng tròn dập nổi trên chân phanh và chân ga ko, vẫn là nhôm như của bò đấy nhưng về hình thức trông nó có cứng cáp, thô ráp, nam tính còn về công năng là tạo độ bám cho chân hơn cái chân phanh chân ga bóng nhẫy ko ạ - cái đó gọi sự tinh tế.

Status
Không mở trả lời sau này.