Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
Tình hình là em đang định mua căn chung cư ơ . Mà em đang phân vân 2 chung cư này . Tầm 2ty 7 thì em mua ben giai việt được căn rộng hơn him lam chút . Nhưng mà em cũng ko khoái rộng lắm . Quan trọng là nơi nào chất lương sống tốt hơn , tiện ich nhiều hơn a

Hạng B1
28/4/18
89
162
33
32
bác thích ở với kẹt xe phạm hùng ? Còn với giá đó thì bác có thể mua citizent, florita, hoàng anh gia lai 3. Những chỗ đó đi về phú mỹ hưng choi bời vẫn tốt hơn, csong thoải mái hơn.

Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
bác thích ở với kẹt xe phạm hùng ? Còn với giá đó thì bác có thể mua citizent, florita, hoàng anh gia lai 3. Những chỗ đó đi về phú mỹ hưng choi bời vẫn tốt hơn, csong thoải mái hơn.
Em làm ơ quan 5 . Tư quan 5 mà qua bên quan 7 thì kẹt xe con hơn Pham Hung bac a

Hạng B1
28/4/18
89
162
33
32
nếu thế trên dọc trục đó e thấy có giai việt, him lam, cuối tạ quang bửu có pegasus, dọc NvLinh có Nam long. Còn nếu bác chịu khó ra xa hơn có 13e conic.
Còn gói gọn trong 2 khu giai việt và him lam thì e thấy giai việt ok hơn, thoáng đãng rộng rãi, tiện ích cũng nhiều hơn him lam.
Ko kẹt xe thì citizent và florita cũng ko kẹt nhé bác.

• Like
Reactions: tikitudo
Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
nếu thế trên dọc trục đó e thấy có giai việt, him lam, cuối tạ quang bửu có pegasus, dọc NvLinh có Nam long. Còn nếu bác chịu khó ra xa hơn có 13e conic.
Còn gói gọn trong 2 khu giai việt và him lam thì e thấy giai việt ok hơn, thoáng đãng rộng rãi, tiện ích cũng nhiều hơn him lam.
Ko kẹt xe thì citizent và florita cũng ko kẹt nhé bác.
Qua cầu NVC voi cau Kenh tẻ em cũng thay ngán bac a

Hạng B1
28/4/18
89
162
33
32
bác đi oto thì cửa nào cũng chết. Xe máy thì hơi đông thôi chứ tà tà bth ỡ cầu chữ Y và NVC. Nhưng nếu chú trọng chất lượng sống cũng như tiện ích thì e sẽ chọn Citizent và Florita. Còn nếu chỉ 2 chọn lựa thì e chọn giai việt.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.578
113
Trục NHT hay Nvc thì kẹt kinh, him lam giao thông thuận tiện hơn nhưng tiện tích xung quanh ko bằng Giai việt, được cái ở gần chợ lớn nên ăn uống nhiều hơn và giá phải chăng. Giai việt căn 2pn 115m2 gì mà 2 tỷ 7 bác? Anh em mua 4 năm trước đã 2 tỷ 7 rồi (samland).

Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
Trục NHT hay Nvc thì kẹt kinh, him lam giao thông thuận tiện hơn nhưng tiện tích xung quanh ko bằng Giai việt, được cái ở gần chợ lớn nên ăn uống nhiều hơn và giá phải chăng. Giai việt căn 2pn 115m2 gì mà 2 tỷ 7 bác? Anh em mua 4 năm trước đã 2 tỷ 7 rồi (samland).
Minh mua hoang anh giai viet ko phai samland nhe. 4 nam truoc thi hoang anh có 2ty 115m vuong nhe

Hạng B2
9/8/17
191
390
63
53
Q7 thì quên đi, kẹt xe thế thì môi trường hay tiện ích vô nghĩa.Q8 đỡ kẹt xe hơn một chút nhưng Phạm Hùng thì thôi rồi kẹt cứng luôn.2,7 tỷ khó kiếm được chỗ nào vừa ý.

Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
Q7 thì quên đi, kẹt xe thế thì môi trường hay tiện ích vô nghĩa.Q8 đỡ kẹt xe hơn một chút nhưng Phạm Hùng thì thôi rồi kẹt cứng luôn.2,7 tỷ khó kiếm được chỗ nào vừa ý.
Him lam cung dc mà bac

• Like
Reactions: rockway_boy