Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
EricVu nói:
Các bác họp mặt vui quá. Rất tiếc lỗi hẹn lần này. Hẹn gặp các bác lần sau.
Chúc mọi người lái xe an toàn.
Cheers,
Hi Hi, tụi này đang trông bác EricVu và bác Automatic lắm đó.

Hạng B2
11/12/11
382
246
43
Chào bác itmanvn, ThanhMagna, Tung_vo, ongbean, khietpeugeot, khangpeugeot, PG406VN, xuhi và các bác khác
Xin hỏi các bác thường nghe nhạc bằng đĩa CD hay cắm USB để nghe trong xe Peugeot.

Thanks,

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
EricVu nói:
Chào bác itmanvn, ThanhMagna, Tung_vo, ongbean, khietpeugeot, khangpeugeot, PG406VN, xuhi và các bác khác
Xin hỏi các bác thường nghe nhạc bằng đĩa CD hay cắm USB để nghe trong xe Peugeot.

Thanks,
Xe em vẩn còn nghe đĩa CD bác àh...Hôm trước ra tiệm gắn loa,em có gắn thử cái đầu Trung Quốc đọc được CD,VCD,PM3 và có khe cắm thẻ nhớ và USB..Nhưng âm thanh phát ra không hay bằng cái đầu Pioner trên xe nên em không lấy..hihi...Em tính chạy ra chợ Nhật Tảo mua 1 cái cục USB phát tính hiệu bằng tầng số PM...Về chỉ việc chép những bản nhạc mình yêu thích vào,xong thì cắm vào chổ mồi thuốc trên xe...Trên đầu đĩa thì bật sang PM và rà đúng tầng số xong lưu lại,thế là có những bản nhạc yêu thích mà khỏi phải đổi cái đầu CD...hihi

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
EricVu nói:

Thanks,
Em thường dùng thẻ nhớ, chép những bài mình thích.
Về chất lượng âm thanh thì tùy vào file mình chép, nếu bit_rate cao. hoặc bằng DVD mới nghe hay

Tuy nhiên hệ thống điện xe em hay chập chờn, tăng giảm bất chợt nên máy lúc nghe lúc không

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
ongbean nói:
EricVu nói:

Thanks,
Em thường dùng thẻ nhớ, chép những bài mình thích.
Về chất lượng âm thanh thì tùy vào file mình chép, nếu bit_rate cao. hoặc bằng DVD mới nghe hay

Tuy nhiên hệ thống điện xe em hay chập chờn, tăng giảm bất chợt nên máy lúc nghe lúc không
Âm thanh của bài hát có chất lượng tốt thì nghe rất hay nhưng cũng tùy thuộc vào cái đầu phát nửa đó bác ongbean ...Nếu đầu dĩa trên xe mình phát ra âm thanh không chuẩn thì khi minh đưa những bài hát có chất lượng âm thanh cao vào nghe cũng không như mong muốn..hihi..Còn tùy vào dàn loa mình đăng gắn trên xe nửa nó cộng hưởng với nhau để cho ra 1 âm thanh tốt theo ý mình mong muốn...hehe

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
ThanhMagna nói:
Âm thanh của bài hát có chất lượng tốt thì nghe rất hay nhưng cũng tùy thuộc vào cái đầu phát nửa đó bác ongbean ...Nếu đầu dĩa trên xe mình phát ra âm thanh không chuẩn thì khi minh đưa những bài hát có chất lượng âm thanh cao vào nghe cũng không như mong muốn..hihi..Còn tùy vào dàn loa mình đăng gắn trên xe nửa nó cộng hưởng với nhau để cho ra 1 âm thanh tốt theo ý mình mong muốn...hehe
Bác nói hết ý rồi, phải chi nói trước thì em khỏi trả lời, kha kha. Đúng vậy đó các bác, Em chỉ biết sơ sơ về nguồn file thôi, chứ chất lượng đầu phát, loa gì hay thì em hổng biết.
@Tung_vo hôm rồi em có nói về việc vô số 5 không được, hôm qua kiểm tra thì đúng là văng cục cao su mất tiêu rồi, em đang nghĩ làm lại cái trục từ vuông sang tròn và khớp giống xe anh.
Khi nào họp mặt em sẽ hỏi ý kiến các bác luôn

Hạng B2
8/1/11
285
123
43
47
EricVu nói:

Thanks,
Em đang dùng đầu DVD hiệu gì quên rồi của Đài Loan.
khi nghe thì thường nghe bằng DVD chứ cũng ít cắm USB bác à!

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
E vua di cong tac ve. Cung lau roi e ko vaolai os nen kodoc dc thu moi off cua bac tung vo.
Mong dip toi se hoi ngo cung cac bac.

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
sogea nói:
E vua di cong tac ve. Cung lau roi e ko vaolai os nen kodoc dc thu moi off cua bac tung vo.
Chiều chủ nhật xuống Thủ Đức chơi đi bác, nhà bác ở đâu

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
ongbean nói:
sogea nói:
Chiều chủ nhật xuống Thủ Đức chơi đi bác, nhà bác ở đâu
Chiều chủ nhật ghé nhà bác Tung_vo quậy phá 1 bửa cho đã các bác ơi...Bác Tung_vo có nói nhỏ với em là : Anh em mà ghé nhà là bác chiêu đãi 2 thùng hekeiken...2 con vịt quay....15 ỗ bánh mì và trà đá , cafe , nước ngọt free...haha...Thôi em chạy trước không thôi bác ấy dzô là quánh em tơi tả vì cái tội hé lộ bí mật quân sự...kaka...