Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50

Báo cáo các bác trong hội MAFC, hôm qua em đi làm về bằng 2B, đang đi trên đường Khánh Hội về cầu Kênh Tẻ thì bị chiếc số 2 (từ trái sang phải) ép em ạ.

Hình ảnh MAFC off mừng ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6/2013.

Em rất là bực, muốn chạy lên chặn đầu bác ý.......yêu cầu.....xuống xe....................để...........anh em bắt tay chào hỏi cái ạ. :D:D:D

PS: Muốn lắm mà sợ bác ý không nhận ra em nên thôi.

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Poorguy nói:
Báo cáo các bác trong hội MAFC, hôm qua em đi làm về bằng 2B, đang đi trên đường Khánh Hội về cầu Kênh Tẻ thì bị chiếc số 2 (từ trái sang phải) ép em ạ.

Em rất là bực, muốn chạy lên chặn đầu bác ý.......yêu cầu.....xuống xe....................để...........anh em bắt tay chào hỏi cái ạ. :D:D:D

PS: Muốn lắm mà sợ bác ý không nhận ra em nên thôi.
Chiếc này của luật sư C đây mà..:p

Ông này cũng là tiền đạo futsal bên em, thôi thì hôm nào đá banh xong, em mời ổng ra cho bác phạt vài lon dầu xanh tạ lỗi nhé..:D

Hạng B2
25/4/12
385
3
18
39
Poorguy nói:
 Em rất là bực, muốn chạy lên chặn đầu bác ý.......yêu cầu.....xuống xe....................để...........anh em bắt tay chào hỏi cái ạ. :D:D:D  PS: Muốn lắm mà sợ bác ý không nhận ra em nên thôi.   

Chắc là bác ấy định đá đèn chào bác mà sợ bác không thấy nên ép vô tí ấy mà!! Hi hi :)

msg confirmed
Núp Lùm
6/3/11
1.624
18
38
Cám ơn các bác phó nháy đã bỏ công sức và thời gian để cả đoàn có những tấm hình kỷ niệm thật đẹp và hoành tráng!