Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
Chào các bạn !
Mình vừa mua chiếc 205 đời 89, xe còn zin nhiều thứ lắm, mình đang gửi mua dùm bình xăng con để thay vào chạy cho ngon. Các bạn có cần mua gì mình có thể mua dùm cho, không thiếu một thứ gì, từ tay nắm cho đến cái gạt nước. Nếu có điều kiện mình mời tất cả các anh em trong hội Peugeot tới nhà mình chơi một chuyến, nhà mình có xưởng riêng, có đầy đủ dụng cụ đồ nghề để các bạn có thể tự sửa cho con sư tử yêu quý của mình.
Chúc các bạn vui khỏe trên con sư tử nha !!!
Cảm ơn anh. Em cũng chờ anh lên lịch để đến nghía 205 của anh.

Tập Lái
2/2/15
14
4
3
54
Chào các bạn !
Mình sẽ sắp xếp và trả lời các bạn nha, còn về việc bạn định mua mâm đúc hàng mới trong thùng này giá mắc lắm, bạn cứ suy nghĩ đi mình sẽ cho biết giá
Rất cảm ơn bạn đã trả lời mình !
Để tiện việc xưng hô mình xin tự giới thiệu: mình tên Cường, năm nay 47 tuổi, một vợ hai con, đang công tác trong ngành điện tại Bình Dương. Rất vui được làm quen với tất cả anh em trong hội PEUGEOT

Hạng B2
11/12/11
382
246
43
Chào các bạn !
Mình sẽ sắp xếp và trả lời các bạn nha, còn về việc bạn định mua mâm đúc hàng mới trong thùng này giá mắc lắm, bạn cứ suy nghĩ đi mình sẽ cho biết giá
Rất cảm ơn bạn đã trả lời mình !
Để tiện việc xưng hô mình xin tự giới thiệu: mình tên Cường, năm nay 47 tuổi, một vợ hai con, đang công tác trong ngành điện tại Bình Dương. Rất vui được làm quen với tất cả anh em trong hội PEUGEOT
hi a Cường,
Cám ơn anh. Có gì anh email chi tiết giúp tui : [email protected]
Tui cũng có ý định mua lâu rồi, search trên mạng toàn là của cá nhân bán, nên tui nghĩa chuyện ship hàng kho khả thi... http://www.gumtree.com/wheel-rims-tyres/west-midlands/peugeot+alloys
ebay thì "Maynot ship to VN" mà mâm đúc nặng vậy, tính theo kgs để ship chắc là giá cũng nặng....http://www.ebay.com/itm/Peugeot-405...368?pt=LH_DefaultDomain_3&hash=item463c1f0048
Rất vui có thêm bạn Peugeot.:)

Tập Lái
2/2/15
14
4
3
54
Mua hàng trên ebay đương nhiên là phải chịu tiền vận chuyển rất mắc. vậy nên mình mới nói bạn nên suy nghĩ, chỉ mua những thứ gọn nhẹ, hoặc bạn mua đồ cũ giá phải chăng hơn

• Like
Reactions: EricVu
Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
Bình Dương mát mẻ, hay anh em mình off ở khu vực gần nhà anh Cường nghe anh em đồng bọn.
Anh Cường lên lịch vào ngày chủ nhật nào nghe. Hy vọng lần này có nhiều người mới.

• Like
Reactions: EricVu
Tập Lái
13/12/17
14
0
1
38
chào anh , hội mình hiện tại vẫn hoạt động thường trực chủ yếu qua group viber vì sự tiện lợi ,thường xuyên trò chuyện đến 1,2h sáng là bình thường , rồi cũng cafe, nhậu ....
mong có thêm nhiều bác cungnx sở thích tham gia
Thanks

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/8/17
238
202
43
Em vừa nhảy hố vôi một con 309 đời 86, em chỉ mong nó chạy được, dừng được, nhưng mà chưa lấy xe. Em không biết gì về xe cả, lại lần đầu mua xe nên cũng hơi băn khoăn. Chủ xe nói xe vận hành bình thường, nếu băn khoăn quá thì có thể không mua nữa cũng không sao. Theo các bác em có nên lấy hay không? Nếu lấy thì có nên sang tên luôn không, em thấy xe cỏ vậy chả ai sang tên chính chủ cả. Theo giấy đăng kiểm thì tháng 3/18 phải đi lại, vậy cho em hỏi xe đời này đăng kiểm có khó không ạ?