Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
@Mileo: Xe em mà ra sắp chung bảo đảm không đụng hàng. Bác Tiberli gát kiếm là xe em độc nhất GMFC kekekeke. Mà nói nhỏ: Hổng có độ gì hết.........ngại lắm.
@Thangtnl: Sân như vậy mới sắp theo kiểu vuông góc (không cần phải chữ thập). Mà khi sắp vuông góc rồi thì các bác chụp trái, phải, trước, sau, trên, dưới, góc nghiên 45 độ đều được. Túm lại rất nhiều góc để chụp.
@Sonnguyen: Dạo này kụ Pê Dê chăm sóc OS VCC giữ hén. Chắc muốn nâng OS VCC lên tầm cao mới đây.

Hạng B2
25/7/13
121
1
0
46
@Sonnguyen: Dạo này kụ Pê Dê chăm sóc OS VCC giữ hén. Chắc muốn nâng OS VCC lên tầm cao mới đây.

[/quote]

Ý bác là sao? ae em trong VCC tạo sân chơi cho tất cả mọi người tham gia mà, tại hôm đó bác ko đi chứ hôm đó mọi người đi đông và rất vui.
@sonnguyen: em rất mê chiếc mẹc của bác, hôm nào mời bác cafe nghía lại tý nhoa

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
@ a Thiện, a Thắng: em mặc size XXL hơi bị chật, a Thiện chắc vừa. Em với a Thắng chắc tăng 1size nữa.

Tập Lái
3/3/13
9
0
0
69
Sóc Trăng
họp mặt lần này đông vui quá , tiêc là mình ơ xa kg về kịp , chuc hội nhà ngày càng đông vui hơn . hiii...

Hạng B2
25/7/13
121
1
0
46
Chậm 1s nói:
@ a Thiện, a Thắng: em mặc size XXL hơi bị chật, a Thiện chắc vừa. Em với a Thắng chắc tăng 1size nữa.
Bác Chậm 1s có thể tăng thêm 1 size nữa thì vừa chứ bác thangTNL thì e nghĩ 2-3 size nữa mới vừa hahaha, em 69kg đã mặc size XL rồi đó bác thangTNL ơi, chỉ tội bác ko uống beer mà bụng vẫn bự