Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
RE: Breaking news, CaptivaClub offline 5th

Trích đoạn: sonnguyen

@trungphi: cho em đỡ cái phao nhỏ nhé. Phao đó em nhắm là đỡ nổi khá lâu đó...:D:D
Á à, chú này gan nhẩy, mới tậu phao mà đã dám léng phéng ròai, cứ từ từ đi, anh còn nhiều phao lém, sẽ để dành cho chú;)

Hạng B2
19/6/07
195
0
16
www.vnn.vn

he...he...!!!:D:D:D Bác trung phi chuyên về Dù và Phao không nha. Còn gì nửa k Bác!!![8D][8D][8D]

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Trích đoạn: quanpham

Thắng ơi, burn cho mình một CD nhé, cám ơn nhiều

Bác Trung Phi nói đúng, bên Procar chuẩn bị đĩa cho a e ta rồi, nếu tiện bác ghé qua lấy. Nếu hết thì em sẽ chép cho bác, nhưng sẽ không có cái nhãn đẹp bác Quân ạ.

Hạng B2
7/5/07
114
0
0

Ủa bác sonnguyen mất chức OSPD rồi ha?

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

SONNGUYEN post bài trong này là hạng C liền, trừ fi bên box GM mà thui.. ở đây chửi thỏai mái kakaka..
@Trungphi: bác lại làm em tò mò tiếp, phao để cứu người chứ ko lẽ phao lại chìm theo người... hehehe. bgiờ bác cứ giải thích em vụ trúc nhật đi.. em hỏi tá lả rùi. ....:(:(:(:(

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC

bác trung phi nhớ em nhé, bữa trước em có bỏ nhỏ bác rồi đó

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0

@vdtducthuan: không phải lúc nào phao cũng cứu người đâu, có khi người lại bị chết chìm vì phao đó chú ui:mad:[&o], thế nhưng người ta lại cứ thích dùng phao mới khổ chứ[&:];). Còn chiện trúc nhựt, thấy chú ham tìm hiểu wá, thôi thì lần off tới anh và mọi người sẽ bật mí cho chú nhé.
@quanpham: chú bỏ nhỏ gì anh chưa rõ chú nhắc lại giùm anh được không?

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0

Trích đoạn: ken05

he...he...!!!:D:D:D Bác trung phi chuyên về Dù và Phao không nha. Còn gì nửa k Bác!!![8D][8D][8D]
Hahaha còn nhiều lắm chú Ken ui. Nói không phải tự khen, nhờ zậy mà anh "nghe mọi người nói" là wá trẻ dai[&:] đó chú:D

Hạng B2
19/6/07
195
0
16
www.vnn.vn

Dzậy em phải còn học hỏi Bác nhiều!!:D:D:D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Sao em thấy mấy bác Pê Đê khác post bài ở các box không thuộc mình quản lý mà có mất chức đâu. Sao chỉ có bác sonnguyen bị vậy?????????????????????

To bác vdtducthuan : hồi đó em cũng để câu : Driving Ford Escape 3.0 and dreaming GL. Để được vài tháng là nhà có GL, hy vọng bác cũng vậy. Chúc bác may mắn, bác chưa trả lời pm của em đóa:):):)