Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
Re:Hình ảnh sinh hoạt của hội Suzuki Wagon!

hunghanoi nói:
cpkhanhhung nói:
hunghanoi nói:
Logo thì Tronglam tìm lại được rồi, hôm nào phải tổ chức off báo cáo kết quả chuýên đi kết hợp với dán logo chứ nhỉ. (Em nghiện chữ off mất rồi, mặc dù em toàn off ... nước suối)
T7 này đi vũng tàu đê. CN zìa.
Cho em nghỉ cái đã chứ. Sáng giờ ngồi thở, gật gù, chẳng làm được việc gì. Em khoái đi Long Hải hơn, Ngon, bổ, rẻ, sạch, đẹp. Bên Vũng tàu lộn xộn quá, mà toàn máy chém. Chắc chủ nhật sau nữa em cũng ra đó, lâu rồi ko tắm biển.
Chuyến này đi Vtàu mà em đu theo được nữa em xin phép "biết gì nói đó" tiếp ạ bảo đảm anh ko bị chém đâu,riêng em thì thấy tối ở vtàu vui hơn,tối T7 có vụ đua chó em thấy cũng vui lắm.

Last edited by a moderator:

hunghanoi nói:
hoangnhimgia nói:
hunghanoi nói:
cpkhanhhung nói:
hunghanoi nói:
Logo thì Tronglam tìm lại được rồi, hôm nào phải tổ chức off báo cáo kết quả chuýên đi kết hợp với dán logo chứ nhỉ. (Em nghiện chữ off mất rồi, mặc dù em toàn off ... nước suối)
T7 này đi vũng tàu đê. CN zìa.
Cho em nghỉ cái đã chứ. Sáng giờ ngồi thở, gật gù, chẳng làm được việc gì. Em khoái đi Long Hải hơn, Ngon, bổ, rẻ, sạch, đẹp. Bên Vũng tàu lộn xộn quá, mà toàn máy chém. Chắc chủ nhật sau nữa em cũng ra đó, lâu rồi ko tắm biển.
Long Hải đê, mà tuần sau nhé, tuần này em công tác rồi.
@CT: ra HN nên gặp bác nào ngoài hieunam nhỉ? (bác nào off chai ...lavie là yên tâm nhất)

Về kỹ thuật thì gặp bác mr-bean và bác bluestar (hội CD5)
Về chém gió thì gặp bác TAMHOA hoặc bác Wagon9751 (2 bác này đi đâu cũng dính vào nhau)
Trung tâm liên lạc thì vẫn cứ gọi bác hieunam.
Pác nhím khi nào ra đó? T6 này em bay ra HN, có gì T7 làm cái off chui ngoài đó đê

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36

Buratino10 nói:
Pác nhím khi nào ra đó? T6 này em bay ra HN, có gì T7 làm cái off chui ngoài đó đê
Thứ Năm bay sớm, Thứ 6 chú ra anh có ở đó rồi, có gì alo nhé

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL

Buratino10 nói:
Thế khi nào anh về?Hay làm chuyến lên Lạng Sơn nhẩy?

Bực rồi nha, rủ nhau ra đó ăn chơi, để em trong này chết thèm.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

Buratino10 nói:
hoangnhimgia nói:
Thứ Năm bay sớm, Thứ 6 chú ra anh có ở đó rồi, có gì alo nhé
2 bác ra đó có hàng hóa gì nhiều kg cho em gởi mỗi bác 2 cái mâm đem theo đường hành lý về giúp em đc kg ah? Em hứa sẽ đem V2 em ra tận sân bay đón 2 bác về tận nhà.
Đội xe bên em tuần vừa rồi rời HN về Vinh hết rồi, cả tháng sau mới ra lại ngoài đó.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL

Ôi, nãy giờ em và các bác nhầm thớt rồi, bên này chỉ có hình ảnh thôi mà. Mời các bác quay lại đúng vị trí nhé, để thớt này chuyên hình ảnh và bình luận hình ảnh thôi.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

Buratino10 nói:
Em thì vô tư đê, nhưng mà tiền xăng chở em từ Sân bay về BH là...tốn lắn nghen
Tính hết rồi vẫn còn lời hơn là gửi đường BĐ từ HN vào SG.:D

Hạng D
12/1/10
2.720
5.589
113
Phan Thiết- Bình Thuận

hunghanoi nói:
Ôi, nãy giờ em và các bác nhầm thớt rồi, bên này chỉ có hình ảnh thôi mà. Mời các bác quay lại đúng vị trí nhé, để thớt này chuyên hình ảnh và bình luận hình ảnh thôi.
Hic, em cũng thấy thế mà không dám nói! Cám ơn bác CT nói hộ em nhé!!!