Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Re:Hình ảnh Tân niên hội GMFC tại nhà bác bonbanhxequay

Chỗ này em đi nhiều lần rồi , biết thác Giang điền từ khi còn đi học ... lúc đó vào thác từ ngã ba Thái Lan , thác còn hoang sơ lắm ( các bác có thể tắm nude được... he he ). Bây giờ thác đưa vào kinh doanh nên Thác thì vẫn thế , nhưng không gian thì đươc thiết kế để du lịch. Chụp hình OK lắm bác HP , có thể có LL tắm bikini cho bác lấy hình đó. Em bảo đảm chất lượng nước của thác không còn như xưa nữa nên khi tắm thác thì không nên uống nước , nên mang Lavie đi để dùng..he he

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông

bonbanhxequay nói:
Chụp hình OK lắm bác HP , có thể có LL tắm bikini cho bác lấy hình đó.
Không ăn thua đâu bác Bonbanhxequay,dzụ này ở các hồ bơi trong Xì phố cũng có,cần thiết thì các phó nhòm book mẫu chụp tạo dáng luôn.
@Wanacar:Bác đem theo lens tele đi,hy vọng có cảnh Tắm tiên như ở Tây bắc ý là bác thành công he he

Tập Lái
11/2/11
8
0
0

nhìn vui quá nhỉ, chúc các bác luôn vui vẻ

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50

chevrolet_LT nói:
bonbanhxequay nói:
Chụp hình OK lắm bác HP , có thể có LL tắm bikini cho bác lấy hình đó.
Không ăn thua đâu bác Bonbanhxequay,dzụ này ở các hồ bơi trong Xì phố cũng có,cần thiết thì các phó nhòm book mẫu chụp tạo dáng luôn.
@Wanacar:Bác đem theo lens tele đi,hy vọng có cảnh Tắm tiên như ở Tây bắc ý là bác thành công he he
Có "tiên" thì em cũng xuống tắm chung chứ ở trên bờ chụp thì thiệt thòi quá...

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

Xác nhận lại số lượng và đăng ký danh sách qua XNL đi các bác
. Ở nhà làm gì rồi bọn xấu lại rủ rê mở trường đua mất thì giờ lắm

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50

Bác huygb cho em hoi " bọn xấu rủ rê mở trường đua là jì hử bác"???. IQ em sao thấp tè.

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?

Em xấu như con gấu nè, rủ bác đi nhậu sau đó thì... tới ...tới

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

Em không giao lưu với XNL được rồi các bác ạ. CN này em phải đi ăn mừng thọ bà cô ở Bình Phước. Vì lỡ hứa vợ bà cả và F1 rồi nên thứ bảy 26/02 này em cũng sẽ phi lên thác Giang điền cho mấy đứa nhỏ tắm thác . Có bác nào hứng thú đi cùng không vậy?

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?

bonbanhxequay nói:
Em không giao lưu với XNL được rồi các bác ạ. CN này em phải đi ăn mừng thọ bà cô ở Bình Phước. Vì lỡ hứa vợ bà cả và F1 rồi nên thứ bảy 26/02 này em cũng sẽ phi lên thác Giang điền cho mấy đứa nhỏ tắm thác . Có bác nào hứng thú đi cùng không vậy?
Này cụ té thật à?

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

Nếu CN mà không kẹt Lễ mừng thọ thì em đã đi với XNL rồi cụ ạ. Nhưng lỡ hứa dẫn bà cả , em bà và mấy đứa nhỏ nên em cũng đi Thác Giang điền vào thứ bảy.