Hạng B2
10/5/08
314
0
18
Re:HÌNH ẢNH TIỆC TẤT NIÊN FFC !!!

Nhat Ha nói:
THÔNG BÁO TÌM TRẺ LẠC:

Hôm tất niên FFC, em có nhờ bác Dragonman làm dùm 200 cái decal logo FFC, nhưng do em tèo và về sớm nên hiện giờ không biết số phận của mấy cái logo ở đâu, bác nào đang giữ thì có thể gửi lại cho em, để sau này các mem FFC cần thì em cung cấp, cám ơn.

Em không nói ra thì làm sao Bác biết Em đang giữ chứ! Nhưng Em không chắc là còn 200 cái đâu nhé. Tối đó Em phát rất hoành tráng cho các Bác có mặt rồi nhé!

VIP
25/10/03
91
0
6
Vietnam
foci.com.vn

v9232 nói:
Nhat Ha nói:
THÔNG BÁO TÌM TRẺ LẠC:

Hôm tất niên FFC, em có nhờ bác Dragonman làm dùm 200 cái decal logo FFC, nhưng do em tèo và về sớm nên hiện giờ không biết số phận của mấy cái logo ở đâu, bác nào đang giữ thì có thể gửi lại cho em, để sau này các mem FFC cần thì em cung cấp, cám ơn.

Em không nói ra thì làm sao Bác biết Em đang giữ chứ! Nhưng Em không chắc là còn 200 cái đâu nhé. Tối đó Em phát rất hoành tráng cho các Bác có mặt rồi nhé!

Mấy Bác quản lý làm sao mà thằng con nhà tui xin đuợc mấy cái về xe nào nó cùng dán , nó còn nói Ba sao ko tham gia vào hội FFC .
hôm đó mình bận có cuộc hội thảo quan trọng nên ko tham gia đuợc để gặp cả nhóm FFC , nghe danh FFC đã lâu mà chỉ biết vài anh em của FFC thôi à .

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

TUXEDO nói:
Sao lão F1 bữa đó lại ăn mặc lịch sự thế nhỉ
Thảo nào đêm đó không săn bắn được gì

Lão Tự Xé Đồ này ở đâu vào soi kỹ thế nhỉ?:p. Cuối năm được mấy đứa nó tặng bộ đồ mới nên mới có mà mặc chứ, mà đúng hôm đó xui thật ...:)
@tomford: Mỗi cái logo FFC đổi lấy 1 chivas đấy nhé, bác chuẩn bị hàng nộp lúa :)
@all: Em thấy bác HP ronglua chụp hình nhiều lắm mà, chắc vợ cả quản lý cái máy nên không post được hả bác?:) Còn bác Lycafe em thấy cũng cầm súng theo mà chẳng thấy ảnh ọt gì:(.
Chắc để làm lại cái tiệc tân niên rồi chụp lấy vài tấm xem vậy??!!
:)

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44

ronglua nói:
Sáng giờ em đi tảo mộ dưới Long An nên giờ mới về tranh thủ góp với các bác mấy tấm hình ở trong cái máy củ chuối của em đây.

Thành viên mới chào sân...

Bác Mazda_626, Sakitran, Focus09

Em cảm ơn bác ronglua. Giờ mới thấy được mặt em. Em tửu lượng kém nhưng thích ăn nhậu, làm được 2-3 ly rượu Banana Ho nó đánh lộn với chivas làm em tèo luôn :(

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113

v9232 nói:
Nhat Ha nói:
THÔNG BÁO TÌM TRẺ LẠC:

cám ơn bác đã giữ dùm, hôm nào gặp bác em sẽ nhận lại

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113

bác Ronglua ơi, bác còn hình chụp lúc đầu tiệc lắm, bác post lên hết cho mọi người xem nhe

Hạng B2
15/7/09
167
0
0
42

Nhat Ha nói:
bác Ronglua ơi, bác còn hình chụp lúc đầu tiệc lắm, bác post lên hết cho mọi người xem nhe

RongLua đi sửa cái mâm xe rồi.

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

ocsen nói:
@Tuxedo: Lễ ra mắt thành viên mà nên phải trịnh trọng một tí bác Tú Xề ạ.

@Mimo: Chị Mi chụp ảnh đẹp quá! Mọi người ăn nhậu quá vui, giống không khí ngày xưa rồi chị nhỉ.

Tới nhưng không thấy em....buồn:(! tinh thần FFC lúc nào lại chẳng thế chứ em
.

Lần sau đặt gạch mà hem tới là phạt đấy nhé

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

Mấy bác săn ảnh mô rùi??? cho 500 đồng hình đê!!!

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113

SAY...SAY...SAY.....SUỐT NGÀY SAY!!! Em xin lỗi các bác vì sự chậm trễ, thật lòng em cũng không muốn nhưng tại cái Sài Gòn này toàn đào tạo ra đội ngũ các bác sỹ gây mê thôi (mà khổ nỗi không đào tạo một ông bác sỹ hồi sức nào cả) nên nó mới thế đấy ạ...chưa kịp tỉnh thì lại say tiếp mất rồi...hic..híc...
Em xin tiếp đây ạ

Chung vui nào

1...2...3...

Khai đao...

Vỏ sao bằng ruột...Áp Sô Lút hột chuối nhé...

Ừ thì chuối hột...

Ừ thì Vốt kia...

Ối! Vốt kia...thì mần Vốt kia..

A...ku này chơi Bờ Lây ờ? Chị chơi Nếp Mới đấy...nhắm theo nổi không ku?

Thôi nào! chúng ta cùng chiến nhé...1..2..3........Dzô! Dzô! Dzô....

Last edited by a moderator: