Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
Re:Hình ảnh tiền trạm tại thảm cỏ Bàu Lạch Bình Phước của 2 chú Nai Tơ!

ontheway nói:
Roll2508 nói:
ontheway nói:
Ngày mai thế nào cũng có chiến tranh giành cây này

Bác oánh giá hơi thấp tình đoàn kết của anh em OS rồi.

Vậy e xin lỗi, e lỡ đùa .

Ơ hay sao bác lại xin lỗi ạ, bác hem phải OSer sao?
Em nói chưa hết ý, vì OS rất đoàn kết, bác Lơ đã có chiến binh Móc bọc, F1 thì có người đẹp Vàng anh (vẫn đang nằm viện) nên 2 bác ấy thống nhất là để cái cây có hoa đó cho Roll em, em gà, mới tập óp dốt nên OSPD nhường cho em chạy FJ cho lành bác ạ.

Em mới nhưng hem phải ma.

Có đùa mới có vui, em cũng hay đùa lắm ạ.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Roll2508 nói:
Ơ hay sao bác lại xin lỗi ạ, bác hem phải OSer sao?
Em nói chưa hết ý, vì OS rất đoàn kết, bác Lơ đã có chiến binh Móc bọc, F1 thì có người đẹp Vàng anh (vẫn đang nằm viện) nên 2 bác ấy thống nhất là để cái cây có hoa đó cho Roll em, em gà, mới tập óp dốt nên OSPD nhường cho em chạy FJ cho lành bác ạ.

Em mới nhưng hem phải ma.

Có đùa mới có vui, em cũng hay đùa lắm ạ.

Làm gì có chuyện nhường ở đây!!!:mad:. Em đã nhờ 2 thằng bạn thổ địa lên lấy giúp cái cây ấy rồi, bọn nó đang trên đường lên ....tuần sau chắc mình đổi xe:D:D

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC

Thế là bác định đi Hay Lắc thật à?
Thế là em không được khệnh giống người ta rồi ạ?
Thế là bác bỏ mặc chân dài ở xưởng bác Nhâm ư?
Thế là dù có tè mấy bãi, có chụp mấy tấm ảnh cũng kg ý nghĩa gì với bác sao?
HuHu đấy tình đoàn kết của OSer đấy.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!

mấy ngày nay e bận công việc nên không lên I tờ được .. chuyến đi này zui các bác nhễ zui nhất là cái đoạn này em kể các bác nghe nhé :
sau khi musso qua vũng sình bị cây chọc vào gầm không vào số được nữa
+ Diesel : sao nhìn mặt buồn vậy nhảm..??!!
+ Nhamtiensinh : âu có gì đâu...!!!
+Diesel : không có gì sao nhìn mặt buồn và nhão ra dậy ?!
+Nhamtiensinh : tại hồi nãy cầm máy quay phim chạy lên dốc ướt mưa nên ...mệt ... thôi..!!!!!
:D:D:D
một lúc sau khi ra khỏi đoạn xinh lầy an uống no.. thì ra bải cỏ Anh Em cùng nhau lội nước và ríp xe Triton đã đời mọi người bảo thôi chuẩn bị về Em lại lấy Musso ra đờ ríp tiếp cho đã rồi về.. ai dè đâu chuyện là thế này các bác ợ..
Diesel ríp xe 1 vòng này , 2 vòng này... 3 vòng này ừh thì thêm vòng nửa lày.. tự nhiên con musso máy có tiếng kêu là lạ
..
+Nhamtiensinh : moá tao nói éo nghe xe mới làm máy mày đạp như dậy hư òi thấy chưa ..!! Éo biết đền zzô nghe con !!!!:mad:
+Diesel : moá xe éo gì chạy có 4 vòng mà hư.. xe dỏm mới zaay.. !!! thấy Triton hông nãy giờ ai cũng chạy mấy vòng mà có sao đâu...!! tại xe này dỏm thôi..
+Otosaigon : xe dỏm ! đúng rồi xe Musso chạy dỏm lắm kakak...
+Diesel : thấy chưa nghe bác ý nói chưa tại xe dỏm chứ bộ..
từ lúc này trở đi lảo nhảm cứ nói : " moá tao đã sợ rồi ,mà nói éo chịu nghe..! "
Các bác ợ sau chuyến đi này E rút ra được điều này các bác ném đá nhé : đi xe chùa phá mới sướng !!!!!!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Diesel_Engine nói:

Các bác ợ sau chuyến đi này E rút ra được điều này các bác ném đá nhé : đi xe chùa phá mới sướng !!!!!!

Cái này gọi là văn hóa xe chùa đóa

Sau lần này làm thay máu con VA, em làm sẵn cái bảng báo giá ....bác nào ngồi lên cũng được, sau đó cứ theo báo giá mà mần ...

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam

Diesel_Engine nói:
mấy ngày nay e bận công việc nên không lên I tờ được .. chuyến đi này zui các bác nhễ zui nhất là cái đoạn này em kể các bác nghe nhé :
sau khi musso qua vũng sình bị cây chọc vào gầm không vào số được nữa
+ Diesel : sao nhìn mặt buồn vậy nhảm..??!!
+ Nhamtiensinh : âu có gì đâu...!!!
+Diesel : không có gì sao nhìn mặt buồn và nhão ra dậy ?!
+Nhamtiensinh : tại hồi nãy cầm máy quay phim chạy lên dốc ướt mưa nên ...mệt ... thôi..!!!!!
:D:D:D
một lúc sau khi ra khỏi đoạn xinh lầy an uống no.. thì ra bải cỏ Anh Em cùng nhau lội nước và ríp xe Triton đã đời mọi người bảo thôi chuẩn bị về Em lại lấy Musso ra đờ ríp tiếp cho đã rồi về.. ai dè đâu chuyện là thế này các bác ợ..
Diesel ríp xe 1 vòng này , 2 vòng này... 3 vòng này ừh thì thêm vòng nửa lày.. tự nhiên con musso máy có tiếng kêu là lạ
..
+Nhamtiensinh : moá tao nói éo nghe xe mới làm máy mày đạp như dậy hư òi thấy chưa ..!! Éo biết đền zzô nghe con !!!!:mad:
+Diesel : moá xe éo gì chạy có 4 vòng mà hư.. xe dỏm mới zaay.. !!! thấy Triton hông nãy giờ ai cũng chạy mấy vòng mà có sao đâu...!! tại xe này dỏm thôi..
+Otosaigon : xe dỏm ! đúng rồi xe Musso chạy dỏm lắm kakak...
+Diesel : thấy chưa nghe bác ý nói chưa tại xe dỏm chứ bộ..
từ lúc này trở đi lảo nhảm cứ nói : " moá tao đã sợ rồi ,mà nói éo chịu nghe..! "

để mai anh PM tiền sửa xe chùa cho chú nhé .

thằng đệ mới vừa xem xe xong nói . em nói anh rồi . phải rodai 36 tiếng dưới 50km/h . anh bị thằng bạn nó đạp ép rồi . lần này để em tính với bạn anh ko tính với anh nữa đâu .

OSO
Tập Lái
20/7/10
6
0
0

Đọc thớt này thấy bác nhamtiensinh phá xe kinh quá! Nhưng có lẽ không bằng bác F1racer nhỉ? :D:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Hình như trong đoàn tiền trạm.. bác nào cũng thử xe em ở lòng hồ.. ngoại trừ em.. :( (chắc lo sơ đau bụng) ..

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam

mà công nhận xe triton khỏe thiệt . chạy phê như con tê tê . :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Cảnh Nai Tơ lội nuớc và thử Drift!

youtube=http://www.youtube.com/watch?v=tbmdtK9d5o0