Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Hình ảnh trong & ngoài Rolls-Royce Phantom (EWB)

Trích đoạn: maserati_mc12

Cái ảnh cuối nhìn đường chỉ lệch thật ....Ko đúng chất đồ hiệu[&o]

đồ hand-made mà bác ^_^, giống như 1 chiếc áo sơ mi D&G thêu bằng tay tuy nhăn nhúm nhưng giá đắt gấp đôi 1 chiếc áo sơ mi sx hàng loạt Diesel thôi mà ^_^

nhưng em công nhận là màu nội thất ko đc kết hợp hài hòa lắm với màu vỏ xe

Hạng B2
31/1/08
374
1
18
24H.COM.VN

bên cạnh những thứ đồ sang trọng trên xe , em nghĩ nhà sản xuất wên 1 thứ (thuốc trợ tim) cho các tài xế và chủ xe ở Saigon:D

Tập Lái
18/1/08
25
0
0
360.yahoo.com

Trích đoạn: TYOT

Các bác cứ làm ồn cả lên. Xe bự thì có bự đấy - đẳng cấp thật - nhưng rõ ràng nhìn cục mịch, xấu khủng. Tông màu trong xe nhìn buồn tẻ wá, không sang trọng. Maybach nhìn tao nhã hơn.

Em mà là người chủ xế này thì sẽ bay qua tận nơi đập cho mấy thằng may nệm, tablo vài cái tát tai rồi bay về. Đường kim mũi chỉ j mà ngoằn ngoèo thấy mà nóng.
Roll royce là loại xe dành cho nhữg ng yêu thik sự thuần khiết và tỉ mỉ mah bác!!!!Nhìn đường kim mũi chỉ như thế thì mới là độc nhất vô nhị chứ!!!Có khi còn bền hơn nhiều so với khâu bằg máy đấy bác ạ!!!:D:D:D

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Cho em hỏi: double coachline là cái mô: có phải là đường may

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Em thì ko dám chê õng eo vì nằm mơ củng ứ có tiền để mua em nó. Ko dám mơ có dịp ngồi vào em nó chạy vi vu , huống chi sỡ hũu em nó. Em chĩ có tíếc là em nó hàng ghế hai ko bật ra được thôi

Tập Lái
12/11/07
4
0
0
sì goòng

cá bác đi đường nguyễn trãi hay cmt8 thế nào cũng gặp được em nó :):):)

Hạng B2
27/5/07
245
19
18

em mới đọc cái này trên vnexpress

Nội thất màu xanh, các chi tiết gỗ được làm gỗ óc chó (Walnut) theo tiêu chuẩn của Rolls-Royce nhập từ California (Mỹ). Walnut thường được dùng để chế tạo mặt đồng hồ. Ghế bọc da bò thật còn thảm để chân là da gấu. Hệ thống điện hiện chưa sử dụng được và phải chờ các kỹ sư của Rolls-Royce sang cài đặt.
http://vnexpress.net/Vietnam/Oto-Xe-may/2008/01/3B9FEEB2/

Các bác cho hỏi da bò nó có màu xám xám này à???? em hỏi ngu tí :D

Và cái thảm lót chân nữa chứ, sao ko làm ngưọc lại nhỉ??? ghế da gấu, thảm da bò???

Hạng D
29/3/07
1.808
652
113
vnexpress.net

Xe này phá hoại mội trường quá nha , săn bắt động vật quý hiếm làm thảm để chân ...

Tập Lái
5/9/07
32
0
0

khỏ thân em mini phải đánh ra góc. :)

Status
Không mở trả lời sau này.