KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Bác Deawoon cho em hỏi là đoạn đầu của cung di linh - phan thiết này có phải đường tụi em đã vào ko ạ ? thực sự là chuyến này tụi em chưa đi hết đường vì được thông báo từ nhóm 1 là hết đường đi nên mới quay lại, và sau đó chiến cung Tà Lài.

Nếu thực sự có 1 cung đường vẫn thông tới Phan thiết thì em hứa là phải quay lại chinh phục. nếu được bác cho thêm thông tin nhé: đường có thể đi = xe hơi, chỉ dẫn lối đi ???

Cảm ơn bác.

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Cung này mà một mình vàng anh vào thì có nước lội bộ ra . Đề nghị AE phải ngâm cứu kỷ con đường này.

Hạng B2
19/2/10
179
0
16
kvl nói:
Bác Deawoon cho em hỏi là đoạn đầu của cung di linh - phan thiết này có phải đường tụi em đã vào ko ạ ? thực sự là chuyến này tụi em chưa đi hết đường vì được thông báo từ nhóm 1 là hết đường đi nên mới quay lại, và sau đó chiến cung Tà Lài.

Nếu thực sự có 1 cung đường vẫn thông tới Phan thiết thì em hứa là phải quay lại chinh phục. nếu được bác cho thêm thông tin nhé: đường có thể đi = xe hơi, chỉ dẫn lối đi ???

Cảm ơn bác.

hoàn toàn có thể đi bằng xe hơi.mời bác xem thêm bên này

http://www.honda67vn.com/forum/showthread.php?t=20749

Hạng B2
19/2/10
179
0
16
bannang.com nói:
Cung này mà một mình vàng anh vào thì có nước lội bộ ra . Đề nghị AE phải ngâm cứu kỷ con đường này.

1 mình vàng anh chắc không qua được(hiện tại em thấy tời trước không có)không thể qua cầu bị lũ cuốn trôi(vì phải dọn đường)

Hạng D
14/2/11
2.611
4.618
113
kvl nói:

Cảm ơn bác.

Hình như là đi đường khác bác ạ. Vào từ ngã 3 Tam Bố, chỗ bác kiểm lâm ở cây xăng chỉ đó bác.

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
bannang.com nói:

chuẩn bị đi đánh bóng rồi còn phủ nano để lên đường anh BanNang ơi

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Chết thật - Thổ dân, Thổ địa dẫn đoàn mình đi đây mà. sao lúc hỏi bác ý thì lại nói ko biết đường nhỉ [>:p]