Hạng B2
25/3/11
138
0
0
Ai da tung lai SUBARU roi thi moi biet duoc gia tri cua no ?!Chiec nay theo em gia hoi cao nhung cung kg den noi qua mac dau cac bac ?! Em da tung di SUBARU STI gio dua xe khac chay kh con cam giac nua?!
hihi

Hạng D
cucuong nói:
Ai da tung lai SUBARU roi thi moi biet duoc gia tri cua no ?!Chiec nay theo em gia hoi cao nhung cung kg den noi qua mac dau cac bac ?! Em da tung di SUBARU STI gio dua xe khac chay kh con cam giac nua?!
hihi
Ac....từng đi Subaru mà lên tới STi thì dữ rồi, con này em cũng đang ước có dịp lái thử mà vẫn chưa được :D

Hạng B2
25/3/11
138
0
0
quangtin nói:
cucuong nói:
hihi
Ac....từng đi Subaru mà lên tới STi thì dữ rồi, con này em cũng đang ước có dịp lái thử mà vẫn chưa được :D
Nam roi em di con Subaru impreza Sti 2005 lam len 350HP di cuc da,nhung con gai em no khong thich vi on qua nen em ga no lai roi,tiec vo cung !!Doi khi nao con gai em lon chut nua thi se cuoi em no lai !!