Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
Re:Hình Jeep Trước 1975

VNJEEP nói:
ducreddoor nói:
bởi vậy mới nói có những cái mình cho là mình làm đúng (do mình cho là đúng) nhưng người khác lại nghĩ mình đã làm sai. Nhưng nếu mình tiếp tục làm thì người ta nói mình cố chấp, còn nghe lời người khác thì mình thấy tức tức seo í....thôi thì thuyền theo lái, gái theo chồng vậy....nhưng phải nói em kết câu của bác "nhập gia tùy tục" ....vấn đề ai là chủ mới oai đó nha... ráng soạn hình pót tiếp nha bác....

"Thuyền theo lái, gái theo chồng "đôi lúc cũng có chồng theo gái (ở rễ)":D
OK Anh. Công việc Em online 16/24. Lãnh lương chỉ để online mà :D
"Thuyền theo lái, gái theo chồng "đôi lúc cũng có chồng theo gái (ở rễ)":D ..bác làm em cười tiếp đây...
..chồng mà theo gái thì làm gì có chuyện ở rể chứ....lúc đó người ta nói "ông ăn chả" rồi...
bác Chương này tuyển được nhân viên như bác thiệt là không chê vào đâu được...làm nhiều việc ghê....ban đêm bên mình thì ban ngày bên Tây mà....có nhiều khách hàng hơn đúng không bác? đầu óc sáng tạo...
....

Hạng B2
26/6/10
277
0
0
www.jeepvietnam.com

ducreddoor nói:
VNJEEP nói:
ducreddoor nói:
bởi vậy mới nói có những cái mình cho là mình làm đúng (do mình cho là đúng) nhưng người khác lại nghĩ mình đã làm sai. Nhưng nếu mình tiếp tục làm thì người ta nói mình cố chấp, còn nghe lời người khác thì mình thấy tức tức seo í....thôi thì thuyền theo lái, gái theo chồng vậy....nhưng phải nói em kết câu của bác "nhập gia tùy tục" ....vấn đề ai là chủ mới oai đó nha... ráng soạn hình pót tiếp nha bác....

"Thuyền theo lái, gái theo chồng "đôi lúc cũng có chồng theo gái (ở rễ)":D
OK Anh. Công việc Em online 16/24. Lãnh lương chỉ để online mà :D
"Thuyền theo lái, gái theo chồng "đôi lúc cũng có chồng theo gái (ở rễ)":D ..bác làm em cười tiếp đây...
..chồng mà theo gái thì làm gì có chuyện ở rể chứ....lúc đó người ta nói "ông ăn chả" rồi...
bác Chương này tuyển được nhân viên như bác thiệt là không chê vào đâu được...làm nhiều việc ghê....ban đêm bên mình thì ban ngày bên Tây mà....có nhiều khách hàng hơn đúng không bác? đầu óc sáng tạo...
....
Do đảo vế cho nó nhanh mà anh :D
Làm việc thì ngồi 1 chỗ bằng máy tính. từ ngày anh chương tách ra làm riêng 1 mình thì nhận em vào. Công việc của cá nhân em thì bên tây hay ta gì thì cũng bằng cái bàn phím này thôi mà :D
anh có tin là tất cả các topic trong box jeep này em đều đã đọc hết không thiếu một comment nào kg?

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

tin chứ...em nghĩ bác đã đọc hết nên nghĩ mình hiểu hết rồi còn thiếu gì đâu nhưng bác vnjeep ơi có những chuyện chưa được viết nhưng nhiều khi được viết rồi cũng chưa chắc tồn tại do bị cuốn theo chiều gió hết còn đâu hỉ?
Nói như vậy thì bác vnjeep mới bước vào cuộc "đam mê" jeep này cách đây khoảng 6 tháng...một thời gian cũng dài rồi hỉ? Xin chúc mừng bác cùng bà con jeepers nhé.... và niềm đam mê sẽ là mãi mãi dù đi làm việc khác thì em hi vọng sẽ được giao lưu với bác dài dài nhé...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/6/10
277
0
0
www.jeepvietnam.com

ducreddoor nói:
tin chứ...em nghĩ bác đã đọc hết nên nghĩ mình hiểu hết rồi còn thiếu gì đâu nhưng bác vnjeep ơi có những chuyện chưa được viết nhưng nhiều khi được viết rồi cũng chưa chắc tồn tại do bị cuốn theo chiều gió hết còn đâu hỉ?
Nói như vậy thì bác vnjeep mới bước vào cuộc "đam mê" jeep này cách đây khoảng 6 tháng...một thời gian cũng dài rồi hỉ? Xin chúc mừng bác cùng bà con jeepers nhé....
Đam mê jeep thì có từ lâu nên mới làm được ở đây anh ạ. và công việc thì buộc phải đọc :D

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

Chúc mừng bác nhé...be jeeper khi có thể!