Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
RE: Hình offline rửa Cap.....

chào các bác, hôm đó mình về sớm quá nên không được chộp hình chung với các bác, tiếc quá!

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông

Trích đoạn: khóc

Trích đoạn: viet thang 318i

hôm rồi em thấy 9909 chạy trên DL mà em dí ko kịp. Lúc ấy bác vừa trong cây xăng ngay thuỷ Tạ đi ra(chắc là về SG):D

trên đường đi từ Sài gòn lên Đà lạt, e cũng gặp e 9909 này, nháy đèn từa lưa mà bác ấy k hiểu [&:]:(
Em hôm đó rời Đàlạt đi Mũi né chứ chưa về sàgòn bác ơi.
@khóc:sorry bác nhiều nhé.Em cũng nhớ ra có bác chạy hướng lên đá đèn liên tục,em lại cứ tưởng là có xxxx canh me.Thường thì em đá đèn đáp lễ 02 lần.Chắc hôm ấy em tập trung lái xe quá nên quên mất,một lần nữa sorry bác nhiều nhé.

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60

Trích đoạn: chevrolet_LT

Trích đoạn: khóc

Trích đoạn: viet thang 318i

hôm rồi em thấy 9909 chạy trên DL mà em dí ko kịp. Lúc ấy bác vừa trong cây xăng ngay thuỷ Tạ đi ra(chắc là về SG):D

trên đường đi từ Sài gòn lên Đà lạt, e cũng gặp e 9909 này, nháy đèn từa lưa mà bác ấy k hiểu [&:]:(
Em hôm đó rời Đàlạt đi Mũi né chứ chưa về sàgòn bác ơi.
@khóc:sorry bác nhiều nhé.Em cũng nhớ ra có bác chạy hướng lên đá đèn liên tục,em lại cứ tưởng là có xxxx canh me.Thường thì em đá đèn đáp lễ 02 lần.Chắc hôm ấy em tập trung lái xe quá nên quên mất,một lần nữa sorry bác nhiều nhé.

Oh,bác vũ-may-qwần đổi nick hồi nào zị? Mai bác đi uông cafe 30/4 ko,lâu qwá ko gặp bác!