Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
RE: Hình xe mazda3 ,Lancer triển lãm đây, mới mấy bác ghé qua

Thay miếng gối đầu bằng cái loa ... cái này thì quả là hơi "quá đáng" :D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Chờ mãi ....................................mãi chẳng thấy bác nào đá động đến 2 em Lancer ,M3 trong triển lãm gì cả

A cái nhà Bác siêu đạo chích này không xách mé E nhé:(:(. Hì hì E biết là E có lỗi rùi , nhưng vì tuần rồi E đi công tác nên chưa thực hiện lời hứa chứ bộộộ [8D][8D][8D]. nhưng mà bù lại E có hàng chất lượng cao cho bác, chứ sao Bác lại giận dỗi mà làm nhòe cả mấy tấm hình như thế:D:D:D.Bác cho E đến cuối tuần nhé, E đang chỉnh sửa vì fìle nặng quá

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi

này, em đang tò mò hỏi tại sao lại lắp màn hình vào cốp sau nhỉ? nếu để là nhạc thì ok, đứng xa nghe cũng được, còn màn hình bé thế, chắc là phải đứng cách đó 2 m để xem. Mà từng đấy thứ đồ, chắc phải nổ máy để có đủ điện sài => ai đứng coi phim thì tranh thủ hít khói luôn à? [8|]

Hạng B2
25/8/04
333
303
63

Chiếc Lancer không phải dân ta làm, hôm đó em đang lui cui nghía chiếc xe thì có một gã da đen thui đeo cái thẻ gì đó trước ngực lân la lại hỏi em (Tiếng Anh) "Mày thấy thế nào?" em bảo "Quá đẹp. Mày làm đấy à?", gã cười cười " Không, bạn tao đấy, nó từ Malaysia sang !!! " Nói xong gã lượn mất.

Danh sách thiết bị trên xe:

Trần xe - cái này chắc các bác chưa chụp:

Tập Lái
11/7/05
48
0
0
dalat
Visit Site

BAM !! bum bum bam !!! wa là đã !! cái dàn loa nghe chắc là deaf !!!!!! nội thất em màu vàn trông đẹp hơn em màu đỏ bác nhỉ !@!!

Hạng B1
29/1/04
92
0
0
Hà Nội

Độ thế này chắc fải thay ắc quy và cải tạo cả nguồn nạp các bác nhỉ[8|][8|][8|]

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

nói các bác đừng buồn nhé, xe quảng cáo và kẹo kéo 4 bánh thôi, phí cả tiền vì có sử dụng hết được đâu.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Chiếc Lancer này của chính chủ GARA Công thành làm đấy các Bác Ạ , E giám bảo đảm cho Kid là không đưa hàng dạt lên 4R lòe AE đâu,vì bản thân E cũng đã có bài về chiếc này rồi.Còn việc lắp đặt quá nhiều thiết bị như thế do mang nặng tính Quảng Cáo tay nghề hơn là sử dụng . Tuy nhiên cái M3 thì E không giải thích được tại sao chú nhóc chủ xe (khỏang ngoài 20 t) lại đầu tư nhiều thế (gần 30.000 USD). riêng khoản sau khi lắp đặt đã thay 2 lần kính sau vì không chịu được sức ép từ ngần ấy công suất loa.E không nghĩ là hâm vì nếu hâm thì làm gì mà có ngần ấy tiền nhể:D:D cái này có lẽ gọi là cách chơi

Last edited by a moderator:
hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

đảm bảo các Bác chú nhóc chủ xe M3 vài hôm nửa là đeo máy trợ thính ngay, còn hay con mắt thì e nghi là thua rồi

Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC

Các bác cứ lo xa..Đã chơi "show car" thì chú nhóc cũng biết thừa là chỉ để show thôi mà đã show là dừng xe, bật nắp capô, mở cốp sau lên cho dân tình lác mắt là chính chứ mấy khi ngồi lái xe lại bật nắp cốp sau và chơi dàn...:D