Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Re:HỒ TRÀM.....NGÀY TRỞ LẠI

bác juanle đọc lộn topic mà ý kiến tùm lum nhé

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

vụ này trên cạn nhưng không kém vụ trước đó là mấy...anh em nói đùa với nhau : hôm nay là live show của anh PhanL đây mà....

ông này lầm bầm : thấy ghét....không vì cứu xe tui là tui...tụi....

"da đỏ" có mặt trên từng cây số...

rách đít từ chiêu này.. cái móc giữa phía sau đã banh từ lần cứu trước.... giờ dính lại chiêu này chỉ còn hai bên hông....em quên vụ hai cái bánh sau nên...

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

kéo tên này quăng xuống vũng nước phía trước đi....không phụ được còn làm chán chỗ..... em xin chia tay các bác tư đây nhé... chết ngay trên cạn... em nhục quá..

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

tiếp tục công tác cứu hộ...1h trưa rồi các bác ơi...

em thử xem sao

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

thôi đó bụng....bỏ mị đi...no rồi tính..ai có giỏi thì xuống cứu đi...em nghỉ...

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ

Để em tả cảnh lại cho rõ nhé.
sau khi được các bác kéo lên lần 1. em sung suóng quá như thoát khỏi địa ngục.
Ai dè quay ra bác Duc bị giắt hộp số ko nổ máy được, em lại phải đấu cáp+ xích lôi kéo bác Duc 1 hồi gãy luôn trục láp ngang, kêu đánh cục 1 cái to tướng thế mà trường jeep kiểm tra nói ko sao đâu kêu dưới gầm ý mà. Vậy em tiếp tục quay ra định cứu các bác ai dè dính luôn phát thứ 2 vì xe lúc đó chỉ còn 1 cầu, thế mới đau..

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38

Công nhận đi Jeep hồi hộp nhưng mà vui. Theo các bác thì Jeep phải trang bị tời bao nhiêu tấn cho chắc ăn?

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

tời phải trang bị tời 30 tấn mới chuẩn bác ạ. lí do tại sao thì bác cứ qua topic "mỏ đá return" sẽ rõ.

@dinhchua: jeep lúc nào cũng vui, nhưng người buồn nhất có lẽ là bác đấy....cả năm nay bác bỏ biết bao nhiêu là cuộc vui....thiện tai thiện tai đó mà...