em tính làm dzụ bao đậu cho bà cả...hic vậy đúng hay sai là thương hay hại ???
Em nghĩ là ko nên bác ạ, giờ phần mêm thi sát hạch có thể tải rất dễ ở trên mạng, chỉ cần cài váo máy tính, mỗi ngày bỏ ra 5-10phút trả lời trắc nghiệm, vừa để biết luật, vừa để đỡ mất tiền oan uổng, làm hư cả xã hội, ngày xưa em cũng tự học thi đạt 30/30 câu, có tốn đồng nào đâu.

• Like
Reactions: Latumi and Tohoa
Hạng C
9/7/13
972
872
93
Ôi Việt Nam một xứ sở lạ lùng
Những em thơ cũng biến thành anh hùng
Những cụ già cũng biến thành dũng sĩ
Hoa lá cũng biến thành vũ khí
Thằng trốn học cũng trở thành tiến sĩ
Và không học cũng có bằng "lái sĩ"
Đi đường rất dễ trở thành "liệt" sĩ.

Ôi Việt Nam một xứ sở lạ lùng
Những em thơ cũng biến thành anh hùng
Những cụ già cũng biến thành dũng sĩ
Hoa lá cũng biến thành vũ khí
Thằng trốn học cũng trở thành tiến sĩ
Và không học cũng có bằng "lái sĩ"
Đi đường rất dễ trở thành "liệt" sĩ.
Thơ hay quá bác ui..!! kaka

Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
Em nghĩ là ko nên bác ạ, giờ phần mêm thi sát hạch có thể tải rất dễ ở trên mạng, chỉ cần cài váo máy tính, mỗi ngày bỏ ra 5-10phút trả lời trắc nghiệm, vừa để biết luật, vừa để đỡ mất tiền oan uổng, làm hư cả xã hội, ngày xưa em cũng tự học thi đạt 30/30 câu, có tốn đồng nào đâu.
em thì muốn bao đậu dzụ thực hành xe côn...vì bà cả đã chạy đc số tự động tốt rồi. Giờ phải đi học thực hành chạy côn, em còn lúng túng chứ đừng nói phụ nữ nên cứ lăn tăn. chứ em thì bằng thật, hồi trước lúc thi còn luôn mồm chửi éo...cái bọn thích đóng tiền NU

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Ko bao cũng đậu sao mà dốt thế Lý thuyết chỉ có dân ko biết đọc chữ mới ko đậu nổi chứ thực hành thì ôn luyện là đậu có gì là khó đâu sắp tới thi số auto còn dễ chán nhà nhà có bằng ng ng có bằng auto. Còn Manual chắc hiếm.

em thì muốn bao đậu dzụ thực hành xe côn...vì bà cả đã chạy đc số tự động tốt rồi. Giờ phải đi học thực hành chạy côn, em còn lúng túng chứ đừng nói phụ nữ nên cứ lăn tăn. chứ em thì bằng thật, hồi trước lúc thi còn luôn mồm chửi éo...cái bọn thích đóng tiền NU
Bác lấy xe số sàn, dợt tới dợt lui cho vợ bác, cho đi vài chuyến đường trường, khi nào cảm thấy ok rồi thì bác nói vợ bác "bao đậu" hihi...

Hạng C
1/12/11
864
876
93
Em học lái xe, ng ta bảo em lo đi cho dễ đậu.. Nhưng em quyết từ chối.. Tôi học để hiểu biết, đảm bảo tính mạng cho ng trên xe và ng đi đường. Xem tính mệnh ng khác như của mình.
Lúc học lái, em ghi nhận lại các khuyết điểm, cách xử ly sai để về nhà tìm hiểu suy nghĩ lại.. Lần sau khắc phục đc ngay.
Nói thật, 450 câu lý thuyết học 3 buổi em nhớ hết chớ đâu có khó.. Còn lúc thi sa hình thì đừng tâm lý quá sẽ qua thôi.