HFF confirmed
Hạng B2
19/8/17
139
109
53
Chú ý thay lá mía thì chọn loại tốt nhé! trước đây em bị 1 quả thay phải đồ ko nguồn gốc, 1 tháng sau gạt mưa kêu sồn sột. Lúc đó lại không nghĩ rằng tại lá mía, em mở cần gạt ra, tra dầu mỡ, mua nước rửa kính chuyên dụng đổ vào bình nước rửa kính, mua cục đất sét chuyên dụng vệ sinh kính, vệ sinh lưỡi gạt và bôi chất bảo dưỡng cao su....làm đủ kiểu mà ko hết, cuối cùng ra ADV mua cặp gạt (gồm cả xương và lá mía) 300K sài ok cả năm nay rồi..

Tập Lái
28/10/16
23
8
3
39
Xe mình y vậy bác ạ, thay 1 cặp Heysner cả xương và lá mía lúc 1000 cây, xài êm gần 1 năm nay
Ok, thanks bác. Chỉ là e thắc mắc mua cái xe mới hoàn toàn... mà mấy cái chi tiết đơn giản nhất như vậy hãng cũng không làm đàng hoàng. Cảm giác như bị lừa...

Hạng B2
4/1/08
170
373
63
Qua bảo dưỡng nó trả lời xe nào cũng vậy... bác mua ở đâu chỉ em với...

Hic, xe em từ lúc mua đã nghe, khó chịu quá. Em cứ nghĩ là đặc trưng là vậy.

Cuối tuần đi con Ranger, êm thôi rồi...

Tập Lái
28/10/16
23
8
3
39
Hic, xe em từ lúc mua đã nghe, khó chịu quá. Em cứ nghĩ là đặc trưng là vậy.

Cuối tuần đi con Ranger, êm thôi rồi...
Lúc em lên bảo dưỡng 1000km. Có nhắc vụ này. Sau đó họ cho ngồi lên 2 chiếc khác để nghe. nói là chiếc nào cũng vậy. Trong khi xe cũ của em gần 30 tuổi thì không bị. Giờ kết loạn là hội focus toàn a em hiền lành, dễ dụ.... kkk

• Like
Reactions: chauhien93
Tập Lái
2/7/17
1
0
1
Mấy bác cho hỏi ngu cái, thấy thích con focus ST ghê mà hình như đâu bán VN hả các bác?