Hạng B2
9/1/09
392
16
18
Bạc Liêu.
Có lẻ vài hôm nữa em sẽ ghé BV ung bướu. Mấy Bác vui lòng chỉ cho em chỗ nào gởi xe được không ạ?
Mong tin mấy Bác ạ!
Thanks anh em OS!

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Em không biết trong ung bứơu có gởi không nhưng em vào gia định gần đó khám thì có gửi xe, vậy có giải pháp là gửi bên gia định và đi bộ qua. Ủa mà có phải ung bướu đối diện gia định không bác?

Hạng C
28/12/09
508
83
28
Bác qua BV Gia Định gửi rồi đi bộ qua.
@Vovinam: BVGĐ nằm kế bên BV UB

Hạng B2
9/1/09
392
16
18
Bạc Liêu.
Vậy chỗ BVGD có gởi xe qua đêm, luôn hả Bác? Em chở mẹ em đi khám, kiểm tra vì mới mổ xong ( bị U nang buồng trứng gì đó ạ ), nhập viện kiểm tra. Hic, cái bệnh viện này lúc nào cũng đông khách ghê.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/4/09
26
0
0
55
HANHNGUYENGSM nói:
Có lẻ vài hôm nữa em sẽ ghé BV ung bướu. Mấy Bác vui lòng chỉ cho em chỗ nào gởi xe được không ạ?
Mong tin mấy Bác ạ!
Thanks anh em OS!
chắc phải gửi bên BV nhân dân Gia Định thôi, còn ở BV Ung Bướu thì hỏi mấy pác bảo vệ xem chứ mình thây chỉ có taxi vào không hà, còn xe biển số trắng có lần mình hỏi làm sao vào được họ chỉ cười cười chỉ ra BV.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Nói khó thì may ra Gia Định có thể cho bác gửi, không thì qua phía sau Lăng Ông, đường Vũ Tùng gửi, kẹt nữa thì qua bãi xe của Columbia Gia Định bên Hoàng Hoa Thám gửi. Chúc mẹ bác mau khoẻ

Y3
Tập Lái
14/6/09
30
0
8
Em nghĩ bv Gia Định không cho gửi ô tô qua đêm đâu, tuy nhiên bác cứ hỏi thử đi, khả năng Lăng Ông thì nhiều thôi, đi bộ từ Lăng Ông đến Ung Bứu cũng tầm 7trăm mét thôi

Hạng C
28/12/09
508
83
28
Cổng BV GĐ bên đường PĐL có bãi giữ xe mới (tầng hầm) của BV, bác vào hỏi xem có gửi qua đêm không? Chúc Mẹ bác chóng bình phục