Hạng D
15/4/09
2.159
12.286
113
39
vantruongvpc nói:
Hỏi sửa chữa BH thì rk ếu thèm giả nhời giả vốn rì ráo:D
Mấy hôm nay em bận quá, toàn đi ngoài đường, bác thông cảm.
Về cơ bản là làm được hết, thời gian thì tùy thời điểm nhưng em sẽ ép phê cho bác sớm.
Dụ bảo hiểm đó không có liên kết với bên em, tuy nhiên có 1 giải pháp chắc bác cũng biết là bác ứng tiền ra trả trước rồi BH trả lại sau.
Trân trọng!

Hạng C
6/1/10
936
4.338
93
HCM
Ối, e cung đang bị phát xe tải ứng trước tới >4thang rùi. Giờ lại thả gà ra nữa thì....hì hì

Hạng D
15/4/09
2.159
12.286
113
39
vantruongvpc nói:
Ối, e cung đang bị phát xe tải ứng trước tới >4thang rùi. Giờ lại thả gà ra nữa thì....hì hì
Tại không mua bảo hiểm liên kết khổ thế đó bác :D

Hạng C
6/1/10
936
4.338
93
HCM
isuzu_otoviet nói:
vantruongvpc nói:
Bác có mua bảo hiểm ko? em bán thêm kiếm tý uống cà phê thôi! hihi
Thanks bác trước!

thấy chữ ký bác = bác RK06, vậy là cùng trong Vân Nam ạ??
mai mốt BH hết hạn e sẽ xem xét kỹ....

vantruongvpc nói:
isuzu_otoviet nói:
vantruongvpc nói:
Bác có mua bảo hiểm ko? em bán thêm kiếm tý uống cà phê thôi! hihi
Thanks bác trước!

thấy chữ ký bác = bác RK06, vậy là cùng trong Vân Nam ạ??
mai mốt BH hết hạn e sẽ xem xét kỹ....
Bác RK06 tìm đường lập cuộc sống mới rồi! chỉ còn mình em tình thương mến thương với Vân Nam thôi Bác ạ!

Hạng B2
28/11/11
197
167
43
Chào các bác hội công nông! Sao lâu lâu không thấy ai vào hội công nông này giao lưu nhỉ. Tháng sau em cũng sẽ sở hữu một chiếc công nông Dmax 2013 (em đã chuẩn bị lấy Navara nhưng đến phút cuối lại đổi ý vì ưu tiên người ngồi sau do Dmax 2013 rộng rãi hơn chỗ tựa lưng cũng nghiêng hơn, dễ chịu hơn cho những chuyến đi xa). Em muốn gia nhập hội và giao lưu với các bác tí cho khuây khỏa mà thấy nguội lạnh quá, chắc tại kinh tế suy thoái nên mọi người bận đi kiếm cơm chăng? em cũng vì kinh tế suy thoái mà đổi sedan sang anh pickup này cho tiết kiệm, khỏe khoắn và cũng hợp với em hơn vì em hay đi đường trường, lên tây nguyên, đi Đà nẵng rồi mỗi năm tết đến lại xiên vịt ra bắc tận hưởng cái lạnh, lên tận sapa nghe khèn mèo, uốn rịu ngô. có bác nào thích đi off kiểu ấy thì thông tin cho nhau để thêm phần hứng khởi nha các bác.