Hạng B1
26/11/04
64
0
0
Hà nội
www.otosaigon.com
RE: Hỏi đồ của Mitshu

Trích đoạn: anacoda

Lọc nhớt trong hãng đắt thế sao bác, tuần trước em cũng vừa thay lọc nhớt cho con Galà có 30.000 VND (hiệu Sakura thấy ghi Mếch-in Jabăng, mua ở An Dương Vương). Bác nào có kinh nghiệm so sánh về vụ này không? Hàng chợ có đảm bảo không các bác?
Lọc nhớt 30.000 đồng thì quá rẻ...???

Tập Lái
25/10/05
49
0
0
44

Bác Lomo để Anh Em kêu nhiều quá đấy

Tập Lái
21/4/06
13
0
0

Có ai biết ở Sàigòn cho nào bán phụ tùng Mitsubishi MPI rẻ(lọc gió, lọc xăng) mà chất lượng tốt ngoài mấy thằng đại lý của Mitsu

Last edited by a moderator:
11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Có ai biết ở Sài Gòn chổ nào bán phụ tùng Mitsubishi dòng MPI rẻ không? như (lọc gió, lọc xăng) mà chất lượng tốt , ngoài mấy đại lý của Mitsubishi
Rẻ mà tốt như trong hãng thì có nhiều, ngoài khu ADV đó bác, nhưng lọc gió và lọc xăng thì hình như không tốt như trong hãng đâu bác ui !
Cái nào liên quan đến máy móc , tốt nhất bác cứ để cho thằng hãng nó lo, mặc dù đắt. Chứ nếu không bác thay bên ngoài bậy bạ có khi đi luôn cái máy đó [:-]

Hạng B1
26/11/04
64
0
0
Hà nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: sayxe

Bác Lomo để Anh Em kêu nhiều quá đấy
Tôi mới biết Lomo qua anh em trên 4room giới thiệu và bác Hải Nhớ vợ, Có gì giờ sẽ đến nhờ anh em vậy, nhưng khi đến 45 Thái Hà thì xin gặp bác Lọ Mọ hả ? thanks.

Hạng C
19/4/06
503
7
0

Bác xem lại giá cả đi chứ mấy cái lọc gió, loc nhớt, loc xăng là nhưng thứ thay thường xuyên nên không đắt thế đâu, bác bị nó chém là cái chắc rồi!

Hạng C
19/4/06
503
7
0

còi thì bác dùng còi nào mà bác thích chư co quan trọng còi nào hợp Jolie, noi chung nắp 1 đôi còi đĩa bt là tốt nhất, bác đừng vào gara cho tốn tiền, bác ra chợ giời mua 1 đôi còi Nhật ( second hand) về tự lắp, chỉ khoảng trên dưới 100ng 1 đôi, hề hể , hay bác về Hải dương chơi với em, em lắp cho bác đôi còi Nhật còn e lấy đôi còi ngân của bác lắp vào xe em để thinhthoảng e đi dẹp đường!:D

Hạng B1
26/11/04
64
0
0
Hà nội
www.otosaigon.com

Thanh kiu bác nhé.
Bác ở Hải Dương ở phố nào ? Điện Thoại ?
Tôi cũng sinh ra tại Hải Dương nhà cũ trước ở Phường Thanh Bình, đường Nguyễn Lương Bằng, cựu học sinh trường PTTH Hồng Quang ra trường năm 1994.
Trái đất tròn. :)

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

emhỏi ké tý:D em vừa hỏi giá bình đựng nước rửa kính của xe ga la chỗ an dân báo 850n là có mua được không các bác (xe của em mới bị nứt không đổ đầy được) cám ơn các bác trước nhá

Hạng B1
26/11/04
64
0
0
Hà nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: MEOTOXEMAY

emhỏi ké tý:D em vừa hỏi giá bình đựng nước rửa kính của xe ga la chỗ an dân báo 850n là có mua được không các bác (xe của em mới bị nứt không đổ đầy được) cám ơn các bác trước nhá
Quá đắt rồi bác ơi. Trước kia tôi cũng hay qua An dân nhưng giờ thôi rồi, ở dấy cái gì cũng đắt. Bác ra 45 Thái Hà ấy chỗ xưởng của bác Linh lọ mọ, chố này tôi thấy cái gì cũng có vẻ hợp lý riêng rửa xe thì hơi đắt không biết vì sao. Tôi đi xe Jolie 8 chỗ -> Rủa + Hút bụi -> 27.000 đồng hơi phá giá thị trường tí -> Đề nghị bác Linh xem lại nhé. [8|]