Hạng D
19/6/19
1.180
1.907
113
Đi sedan vào vườn quốc gia Bù Gia Mập là không khôn ngoan tí nào đâu bác. Mùa này dễ bị cây đổ, sạt lỡ... Ngoài ra, đường này còn phải gặp mấy anh kiểm lâm và biên phòng rất lằng nhắc. Bác cứ từ Bù Đốp chạy về Phước Bình, từ Phước Bình chạy qua QL14 mà triển cho nó chắc ăn. Đường BP có là đường nhựa thì nó cũng chả đẹp đẽ gì đâu.
ok anh.

• Like
Reactions: trác đông lai
Hạng D
9/1/16
1.665
3.235
123
48
Sài Gòn
Từ trung tâm Bù Đốp tìm đường DT759, đi hết đường DT759 ( 40km ) là gặp QL14 rẻ trái đi thẳng tầm hơn 200km luôn là tới Buôn Ma Thuột . Đường DT759 làm lại đẹp rồi, ko sao hết. Chỉ ngang qua vài đoàn rừng cao su thôi .
Đi cách này là ngon nhất. 759 chạy êm! Cũng tính nói cho bác chủ đi đường này. Đi theo GG thì tìm mấy cái clip của CBC đi phượt bằng GS thì bác chủ sẽ có quyết định chọn đường nào, kkk.

kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
482
4.043
93
Xin phép cho mình hỏi ké, từ SG đi BMT hồi xưa mình đi thì qua Gia Nghĩa, mới coi lại gmap nó chỉ tới thị trấn Kiến Đức thì quẹo trái, đường có ghi chú là đường Nơ Trang Long, xong chạy hết thị trấn thì không thấy tên đường nữa, và đi về phía Tây chứ không qua Gia Nghĩa nữa. Mấy anh cho hỏi đường này đi ổn hơn hay đi qua Gia Nghĩa tốt hơn. Cám ơn nhiều.

• Like
Reactions: target_locked
Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Xin phép cho mình hỏi ké, từ SG đi BMT hồi xưa mình đi thì qua Gia Nghĩa, mới coi lại gmap nó chỉ tới thị trấn Kiến Đức thì quẹo trái, đường có ghi chú là đường Nơ Trang Long, xong chạy hết thị trấn thì không thấy tên đường nữa, và đi về phía Tây chứ không qua Gia Nghĩa nữa. Mấy anh cho hỏi đường này đi ổn hơn hay đi qua Gia Nghĩa tốt hơn. Cám ơn nhiều.
Đó là đường tránh Gia Nghĩa, đường đẹp vắng tốc độ cho phép tối đa 80km/h.

• Like
Hạng B2
18/11/10
249
2.559
93
Năm ngoái mình đi BMT thì Vietmap chỉ đi hướng này. Hướng này trên google map gọi là đường 14C (hay đường tuần tra biên giới). Đường này không tốt bằng đường đi qua TX Gia Nghĩa, bù lại vắng xe và ít chốt hơn (chỉ ở Kiến Đức và trước khi nhập vào QL14); ngoài ra đi dọc đương này ngắm điện gió.

• Like
Reactions: kq
Hạng C
7/4/20
651
662
93
34
Đi sedan vào vườn quốc gia Bù Gia Mập là không khôn ngoan tí nào đâu bác. Mùa này dễ bị cây đổ, sạt lỡ... Ngoài ra, đường này còn phải gặp mấy anh kiểm lâm và biên phòng rất lằng nhắc. Bác cứ từ Bù Đốp chạy về Phước Bình, từ Phước Bình chạy qua QL14 mà triển cho nó chắc ăn. Đường BP có là đường nhựa thì nó cũng chả đẹp đẽ gì đâu.
Bác đi chưa mà nói như đúng rồi vậy, đường rừng bù gia mập kiểm lâm đi hàng ngày nên đảm bảo ngon nhé, còn ra vào trạm vào rừng thì xuất trình giấy tờ bt thôi ko lằng nhằng gì cả.

• Like
Tập Lái
27/3/20
46
31
18
35
Chạy thẳng tới Gia Nghĩa nhé, rẻ trái ở Kiến Đức là đường 14C đi đồn 8 tới Đắk Song ko qua Gia Nghĩa, đường này đi xấu hơn chạy thẳng QL14. Còn đường tránh Gia Nghĩa là đi qua cầu Đắk R'tih đầu tp. Gia nghĩa gặp đèn đỏ rẻ trái

• Like
Reactions: kq
Hạng B2
24/5/22
105
90
28
Đường này xấu, hơn nữa đoạn giao với QL14 ngay đoạn cong nên vạch liền, nếu anh rẽ trái mà gặp conan thì xác định nha !

• Like
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Bác đi chưa mà nói như đúng rồi vậy, đường rừng bù gia mập kiểm lâm đi hàng ngày nên đảm bảo ngon nhé, còn ra vào trạm vào rừng thì xuất trình giấy tờ bt thôi ko lằng nhằng gì cả.
Em đi rồi bác ạ, và cũng lần ấy phải phụ các anh kiểm lâm đi lăn cây đổ, nhớ tới giờ luôn, tởn rồi. Em người BP bác ạ, bác có cần em dẫn đường không.

Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Từ Bù Đốp bác đi ra Phước Long rồi đi hướng Bù Na, gặp Quốc lộ 14 rẽ trái đi BMT nhé

• Like
Reactions: cnguyen55