Hạng C
16/6/09
924
74
28
E đâu biết nhậu đâu nhưng e cũng đi off suốt mà có đâu... Chủ yếu hát hò, chém gió, a e hoà thuận vui vẻ lắm bác ợ

10/12/09
500
0
0
Hay quá các bác ạ.
Em hoàn toàn ủng hộ đề xuất lập lại một cái chi hội Ếch hoạt động cho nó sôm tụ các bác ếch ạ. Ford bi giờ nó quá to rồi. Gần cả 5, 6 trăm thành viên. Mỗi lần đi chơi, hoạt động dã ngoại, tham gia các chương trình của OS với số lượng người tham gia đông đến mức có thể đếm trên đầu ngón tay. Đã vậy còn bị giang hồ châm chọc là ăn nhậu bù khú, chẳng ra cái làm sao cả. Làm cái hội Ếch cho nó máo. Bình mới rượu cũ còn hơn bình đã cũ mà rượu càng cũ. Em sẽ cùng với bác phan tèo, bác rồng xệ, bác núi dài, mợ Tô, vài bác nữa cũng đi ếch tham gia hội mới.

Hạng D
11/8/10
1.419
1.760
113
52
ấp Gò té, 03-Xóm Nhà Lá
EscLXS nói:
Em nghĩ có hội Ford đã bao gồm Ford Escape, các bác không nên mở thêm Hội nữa. Nên chăng đề nghị các bác trong hội Ford cơ cấu nó thành các "nhóm" trong đó "Nhóm Escape" hihi, ngu ý của em các bác đừng ném đá nhé
Em thì ủng hộ ý của bác EscLXS, hoặc là "chi hội Ếch",còn hội FFC thì thành "tổng hội FFC", như bên XNL và JFC í. Chứ cũng là Ford mà lại đi chàng hảng thì đâu có đẹp :D.
Nếu các bác thấy OK thì đệ đơn lên chính phủ lập ban hành quyết định thành lập, tổ chức bầu cử "hội đồng nhân dân"... vv và vv....
Em thấy XNL tổ chức rất tốt và rất ấm cúng,đoàn kết, có hội trưởng đứng ra làm "đầy tớ nhân dân", thực thi những điều mà hội viên "chỉ vẽ". Mỗi năm bầu cử 1 lần, ai cũng sém được làm hội trưởng.:D

QB
Hạng D
11/9/09
1.396
13
38
48
FFC
lnson nói:
Chia năm xẻ bảy thì ếch, cóc, nhái, ễnh ương gì cũng không còn, mất đoàn kết lội bộ :( cái này ông cha ta đã bảo rùi.
Các bác cứ góp sức vào trong hội FFC cho thiệt mạnh, quen nhau rồi rủ nhau đi đánh lẻ, ăn vụng cũng vui mờ.
<span style=""color: #ff0000;"">Có điều, em thấy hội FFC nhậu quá, xỉn gì mà đến 3 ngày mới tỉnh thì sợ quá</span>.[:O]
@bác gallardo_thanh : bác mới đổi avatar thì phải ạ ?
nói xấu đồng đội nha.

Hạng D
12/9/09
3.760
3.222
113
49
PTSC - HCMC
lnson nói:
Chia năm xẻ bảy thì ếch, cóc, nhái, ễnh ương gì cũng không còn, mất đoàn kết lội bộ :( cái này ông cha ta đã bảo rùi.
Các bác cứ góp sức vào trong hội FFC cho thiệt mạnh, quen nhau rồi rủ nhau đi đánh lẻ, ăn vụng cũng vui mờ.
<span style=""color: #ff0000;"">Có điều, em thấy hội FFC nhậu quá, xỉn gì mà đến 3 ngày mới tỉnh thì sợ quá.[:O] </span>
Sao Bác lại sợ nhỉ :cool::cool: Hội FFC lâu lâu mới có 1 lần Off, Bác ko uống được không có ai ép Bác cả:) chỉ sợ Bác ko uống được mà thấy vui quá nên cố uống mới Say thôi.:Dem cũng tèo suốt nhưng vẫn đi bình thường
P/S: thành lập thêm hội Esc làm gì nữa các Bác, ai cũng tham gia FFC được đâu bắt buộc phải có xe loại gì đâu

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/1/11
2.597
2
38
Hội nào cũng được, cho e đu gió theo với. Mới lấy 1 con ếch 209, nhưng tai lái còn non lắm kh biết có vào hội đc kg???

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
:D Em đu theo bác :D
QB nói:
lnson nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Có điều, em thấy hội FFC nhậu quá, xỉn gì mà đến 3 ngày mới tỉnh thì sợ quá</span>.[:O]
@bác : bác mới đổi avatar thì phải ạ ?
<span style=""color: #0000ff;"">nói xấu đồng đội nha. </span>

Hạng D
11/8/10
1.419
1.760
113
52
ấp Gò té, 03-Xóm Nhà Lá
phanptsc nói:
Sao Bác lại sợ nhỉ :cool::cool: Hội FFC lâu lâu mới có 1 lần Off, Bác ko uống được không có ai ép Bác cả:) chỉ sợ Bác ko uống được mà thấy vui quá nên cố uống mới Say thôi.:Dem cũng tèo suốt nhưng vẫn đi bình thường
P/S: thành lập thêm hội Esc làm gì nữa các Bác, ai cũng tham gia FFC được đâu bắt buộc phải có xe loại gì đâu
So rì , so rì các bác, em hứa là không nói xấu đồng đội nữa

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
lnson nói:
Có điều, em thấy hội FFC nhậu quá, xỉn gì mà đến 3 ngày mới tỉnh thì sợ quá.[:O]
avatar em là hình em bốc đầu xe...đạp khi online còn khi offline là tấm em trèo tường :D

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
lnson nói:
Có điều, em thấy hội FFC nhậu quá, xỉn gì mà đến 3 ngày mới tỉnh thì sợ quá.[:O]
Không phải đâu bác, chỉ có ngày thứ 3 nhậu ít nên mới tỉnh ...