Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
Em đang đau đầu về vấn đề này các bác biết chỗ nào trị em nó, cho em xin địa chỉ làm đi.
Số là xe em đậu 2 ngày là sáng hôm sau ra em nó không còn một tý bình nào hết. Em cứ nghĩ là cái bình của mình bị tèo rồi, nên em lấy 1 cái bình khác thử thì vẫn bị tình trạng trên.
Em cũng đem đến mấy tiệm điện ở Bình Dương để kiểm tra rồi mà ko có kết quả, do không có máy test. Nên bác nào đã từng trải qua với em này rồi, tư vấn dùm em cách khắc phục hoặc chỉ em Gagare chuyên về em nó.
Em xin chân thành cám ơn các bác rất nhiều.

Tập Lái
25/2/08
32
0
0
33
Neu o Sg thi dem xe qua Le Van Q8 ( khu Cao Lo ) kiem tra, ben do chuyen lam dien cac loai xe , co may test luon.

Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
vietnamtrung91 nói:
Neu o Sg thi dem xe qua Le Van Q8 ( khu Cao Lo ) kiem tra, ben do chuyen lam dien cac loai xe , co may test luon.
Thanks bác. Em đang ở trong hãng luôn bác ơi.
Em sẽ Note lại địa chỉ bác cho.

Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
Lưu Hạ nói:
hãng bảo sao rồi bác ?
Thanks bác đã hỏi thăm.
Lúc đầu mấy anh kỹ thuật đo cường độ dòng điện thì nói em nên thay bình khác. Nhưng em nói, ở nhà em đã dùng một bình khác để thử và vẫn bị hết bình. Lúc này mới đi kiểm tra toàn xe, thì phát hiện đèn trần bị ngậm điện. Sau khi xử lý xong cho em về test thử.
Giờ em chỉ hy vọng đó là nguyên nhân gây hết bình xe.

Hạng B2
4/7/11
156
14
18
40
Xe Hoa Mai dưới e chuyên đem vào gara Hùng ở Thủ Đức thì phải ở đó chuyên về mec sprinter của bác có máy test luôn nha bác, có gì bác alo e 0908471219 e hỏi số gara cho bác