dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com
Vài hình ảnh nhớ lại những kỉ niệm cùng hội vivant:
Hội GMFC- Box trao đổi kỹ thuật của Vivant

Cũng nhờ diễn đàn Otosaigon mà em có thêm những người bạn mới và có những chuyến off đầy ý nghĩa
Hiện nay những thành viên của hội vivant vẫn off điều hàng tuần cho dù đã có vợ 2 mới.

Hạng C
4/5/07
901
484
63
44
TPHCM
Các Bác đổi xe gì không khoe xe cho em biết! Em cũng muốn đổi xe nhưng không biết mua xe gì bây giờ!? Nhờ các Bác tư vấn giúp! Xe em đi được 70k km rồi, xe vẫn chạy tốt.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Các Bác đổi xe gì không khoe xe cho em biết! Em cũng muốn đổi xe nhưng không biết mua xe gì bây giờ!? Nhờ các Bác tư vấn giúp! Xe em đi được 70k km rồi, xe vẫn chạy tốt.
Nếu vẫn mê cái logo chữ thập của GM thì từ Vivant chỉ có thể qua Captiva thôi bác.

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com
Lâu quá không gặp, Bác vẫn khoẻ chứ ?
Gia đình Vivant hiện nay có người đổi qua camry, For, Kia... nói chung tuỳ theo khả năng và sở thích. Như bác @Poorguy nói nếu bác thích logo chử thập thì Cap... hehe
Hôm nào rãnh chiều thứ 6 14h cafe với AE chơi ( 116 Nguyễn Du )

Hạng C
4/5/07
901
484
63
44
TPHCM
Cám ơn Bác dpn đã hỏi thăm! l nhà em có thêm thành viên mới nên cả năm nay em bị stress nay bé được 16 tháng nên tự do được chút xíu!
Nhìn cái avata của Bác chắc là em Kia Sorento hả Bác! em cũng thích gầm cao đi chơi cho sướng! nhưng cũng muốn xe nhỏ đưa con đi học, rắc rối quá! chắc mua 2 chiếc he he!em ngán chữ thập rồi! đang lăng tăng em CR-V 2.0

• Like
Reactions: huyb9 and dpn
dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com
Chào bác @dienlx chúc mừng gia đình có thêm thành viên mới nha.
Hôm trước anh cũng nghía CR-V như chỉ có 5 chổ nhiều lúc cần đi 7 thì bất tiện + thời điểm hiện tại đầu tư với số xèn nhiều căng quá nên quyết định xe Hàn chi phí thấp hơn mà đồ chơi cũng khá, cần nhất là cái ga tự động ( vì thường đi trên cao tốc ) nói chung với Sorento thì tạm được với nhu cầu hiện tại ....hehe.
Khi nào rãnh caffe hôm trước AE cũng mới nhắc thèm dê nướng ở cái quán gì gần nhà em đó....chẹm chẹm...:)