Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Đến giờ chót MR Bích năn nỉ ae đợi 15p nữa,đóng góp thêm 1000k.
Trong lúc dắt xe ra cổng NHI ĐỒNG 2 ,em nhận 2 cuộc dt của 2 nick góp thêm nhưng muộn quá.Trời mưa to,hẹn dịp khác vậy
.Các bác có lòng cứ đóng ,e lập danh sách đến ngày nào có hoàn cảnh nào đó như trường hợp trên :thì kêu gọi lòng hảo tâm tiếp !
Cám ơn bác Hải đã lập thớt này,và xông xáo đi tìm,xác minh đúng nơi,đúng ý nghĩa...
Robert Hải post THƯ CẢM ƠN của BGĐ NHI ĐỒNG 2 lên nhé !

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Những tấm lòng cao cả

HỘI JEEP LÀM TỪ THIỆN

Đây nữa . . .

HỘI JEEP LÀM TỪ THIỆN

Đại diện cho các bé
HỘI JEEP LÀM TỪ THIỆN

Danh sách . . .
HỘI JEEP LÀM TỪ THIỆN

Và đây nữa . . .
HỘI JEEP LÀM TỪ THIỆN

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Đây là một em bé rất tội nghiệp, bé sinh ra đã bị bố mẹ bỏ rơi. Hoàn cảnh vô cùng tội nghiệp, anh em đã có một cuộc họp thảo luận nhanh và quyết định chia đôi số tiền để tặng cho em bé. Cầu mong cho bé nhanh mạnh khỏe
HỘI JEEP LÀM TỪ THIỆN

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Và cuối cùng, nhân vật chủ chốt của chương trình. Bác Robert Hai, người khởi xướng chương trình từ thiện cho các bé. Thay mặt toàn thể anh em hội Jeep cám ơn bác đã khởi xướng chương trình để anh em có dịp được giúp đỡ những mảnh đởi mồ côi.
(Mà em hỏi khí không phải chứ em thấy có mấy đứa nhỏ có khuôn mặt giống bác lắm, hok biết . . .
HỘI JEEP LÀM TỪ THIỆN
)

HỘI JEEP LÀM TỪ THIỆN

HỘI JEEP LÀM TỪ THIỆN

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
thaikhanhcute Tập La'i

Tổng số bài : 5 Điểm thưởng : 1 Tham gia từ: 5/6/2008 Đến từ: PVD Offshore Trạng thái: online [/list]
chịu nổi nick này k ? 2 năm trời viết đúng 05 bài !bận rộn quá ha.Đúng là cậu nào cháu đó !

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28
TUANDANG nói:
thaikhanhcute Tập La'i

Tổng số bài : 5 Điểm thưởng : 1 Tham gia từ: 5/6/2008 Đến từ: PVD Offshore Trạng thái: online [UL][/UL] chịu nổi nick này k ? 2 năm trời viết đúng 05 bài !bận rộn quá ha.Đúng là cậu nào cháu đó !

Pó tay chấm cơm chan canh luôn

Tập Lái
6/5/08
8
0
0
PVD Offshore
hpm nói:
TUANDANG nói:
Tập La'i

Tổng số bài : 5 Điểm thưởng : 1 Tham gia từ: 5/6/2008 Đến từ: PVD Offshore Trạng thái: online chịu nổi nick này k ? 2 năm trời viết đúng 05 bài !bận rộn quá ha.Đúng là cậu nào cháu đó !

Pó tay chấm cơm chan canh luôn
Hehe. các pác thông cảm. Em theo dõi tình hình của hội Jeep từng ngày ấy chứ. Nhưng mà do tính chất của công việc nên ko góp mặt với ông cậu để tham gia cùng hội Jeep dc. Lâu lâu chọt vô cho nó vui tí ấy mà.
@ Bác TD nhớ em ko. Gặp bác ở VT khi bác đi làm event đám cưới ấy. Lúc nớ em tháo bạt và gập gương xe lun.
@ Bác hpm bó ít ít thôi hehe. Bác bó thế làm sao tham gia hội Jeep dc chứ.
Have fun các bác.