Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Có bác nào lấy bản MT chưa. Cho e xin ít cảm nhận thực tế. Đi lái thử toàn lái AT ko ak. E mới đặt 1 con MT màu đỏ chờ tháng 4 lấy.
Xe êm, giờ này đặt là muộn rồi bác ơi, hết quà 20 củ rồi. Em đang muốn đặt mà tại Cần Thơ hết suất quà nên nản quá, nhìn xe lúc ra mắt quá đẹp, nếu ko có bộ quà thì nhìn yếu hẳn đi nên e cứ băn khoăn mãi chưa muốn đặt. Xe thì e ko cần gấp nhưng phải có bộ quà mới đẹp, bác nào bỏ cọc hoặc sale nào biết khách bỏ cọc thì em xin với ạ. Em cảm ơn các bác quan tâm

Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Bộ phụ kiện bây giờ có bán không các bác sales

Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Bộ phụ kiện bây giờ có bán không các bác sales
Qua năm sẽ có hàng - nếu tới đó bác nhận xe, đặt mua là vừa kịp lúc. Giờ thì chỉ hàng trong nhà máy tặng kèm thôi, KH nào cũng lắp nên ko có dư rồi bác

• Like
Reactions: maihoa
Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Qua năm sẽ có hàng - nếu tới đó bác nhận xe, đặt mua là vừa kịp lúc. Giờ thì chỉ hàng trong nhà máy tặng kèm thôi, KH nào cũng lắp nên ko có dư rồi bác
Cám ơn bác.
Đại lý nào ở SG có xe lái thử xin bác chỉ cho em

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Xe êm, giờ này đặt là muộn rồi bác ơi, hết quà 20 củ rồi. Em đang muốn đặt mà tại Cần Thơ hết suất quà nên nản quá, nhìn xe lúc ra mắt quá đẹp, nếu ko có bộ quà thì nhìn yếu hẳn đi nên e cứ băn khoăn mãi chưa muốn đặt. Xe thì e ko cần gấp nhưng phải có bộ quà mới đẹp, bác nào bỏ cọc hoặc sale nào biết khách bỏ cọc thì em xin với ạ. Em cảm ơn các bác quan tâm
Bộ phụ kiện ốp trước va bên hông mình còn . Ai thích để lại nhẹ nhàng