Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
cũng còn may là nó chưa quẹt xe bác chủ, nếu mà nó ra trước chắc cái góc sau bên tài bác dính chưởng với nó mà bác ra ko biết kiếm ai mà bắt đền

Hạng B2
5/5/15
130
146
43
Em nghĩ bác đi xe cũng khá lâu rồi mà vẫn chưa có kinh nghiệm đậu xe công cộng rồi. Trong trường hợp chuồng rộng thì ko nói. Với những chuồng bề rộng bé thế này, mình phải cho bên phụ cập sát chỉ vàng để ưu tiên chừa chỗ cho bên tài còn mở cửa chứ. Tránh trường hợp xe sau cập hông thế này. Có thể đây là lần đầu bác bị xe khác ép cửa tài, hy vọng lần sau bác sẽ rút đc kinh nghiệm để ko còn bực mình như lần này.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
he he...anh Phêu bị chơi khăm dzồi!
Ha ha ha Hoan Ton
All : Đọc 1 số còm của vài bác thấy có vẻ như mấy Bác tử tế và trình lái xe rất chuẩn nhiều lắm nên em dất ngưỡng mộ
Hy vọng, 1 ngày nào đó các Bác ấy sẽ hết tử tế trở lại.

Hạng C
23/2/13
807
414
63
Đôi khi cũng phải thông cảm với những tài mới Bác ạ,,,,vì theo E thấy trong luật học đậu và đổ xe cũng không chỉ dẫn cái vụ này chỉ có cho xe vô đúng chuồng là đạt...hiihihhi,cho nên ra ngoài bị chưởi như vầy một lần mới có "kinh" Bác ạ....
Hỏi ngu : Xe của Bác nào đây!!!

Hạng C
3/9/15
500
544
93
Em nghĩ bác đi xe cũng khá lâu rồi mà vẫn chưa có kinh nghiệm đậu xe công cộng rồi. Trong trường hợp chuồng rộng thì ko nói. Với những chuồng bề rộng bé thế này, mình phải cho bên phụ cập sát chỉ vàng để ưu tiên chừa chỗ cho bên tài còn mở cửa chứ. Tránh trường hợp xe sau cập hông thế này. Có thể đây là lần đầu bác bị xe khác ép cửa tài, hy vọng lần sau bác sẽ rút đc kinh nghiệm để ko còn bực mình như lần này.
chính xác. ngược lại nếu xe kia mà đậu sát bên phụ rồi thì còn 1 cách là de đít cho xe mình sát bên phụ.