Hạng B2
3/12/07
190
0
0
42
RE: Hội Quán FFC - FFC's Café

Hào sống hả ? Món khoái khẩu của em !
Mà em ăn chỉ đơn giản là vì em thích thui , chứ hoàn toàn không nghĩ j khác ,[&:] mà sao mỗi lần ăn là cứ bị bạn bè chọc hoài à ???! [8|]:mad:Mà nói thật , em ăn quá trời cũng chẳng thấy có j khác lạ cả !!![8|][8|][8|][&:]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/3/08
227
4
18

vậy là mình hiểu gồi.F1 ăn hào sống bị ......cái nầy ngừơi ta dọi là đi chơi..... ngoài đó mà,mình cũng hay bị kiểu nầy lắm:D,đúng hôn F1:D

Hạng B2
24/3/08
130
0
0

@.Bacthangdau:mad::mad::mad:Bác cứ nói vòng vèo qúa
@Gaac:):):)Thím lại kích CẠC BẠC ...
Em thì lại khoái nói thẳng,nói đúng cỗ lòng em[:eek:][:eek:][:eek:]
Theo đông y...HÀO SỐNG CÓ TÁC DỤNG CỰC KỲ TRONG:D:D:D
Ý .STOP BÁC mb-fan chưa:):):)CẠC BẠC đừng là hư CHÁU:D:D:D

Hạng B2
20/3/08
206
2
0
tp.Hồ Chí Minh

Trích đoạn: F1racer

Trời!!! các bác 8 kinh quá!:)
Em nhớ ra rùi, hôm qua off ở Lộc An, ăn ít Hào sống không quen nên hơi mệt. Ráng sức chạy về tới SG. Lúc đưa bạn GÁI em về tới gần Gia định thì khg chạy nổi nữa nên dừng lại lấy sức...:) đậu ngoài đường thì sợ cản trở giao thông nên phải phóng vô gần công viên.....:D
OS mình trinh sát nhiều quá, các bác nghĩ oan cho em:D
@Steven: chính xác là hôm qua đi thì chậm, về có ABS nên nhanh hơn bác ạ:)

Lời nói dối khó tin.[:-]:D

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC

Trích đoạn: sushi

Đúng rùi, uống nhiều quá nên em quên mất, chiều off VT, tối Off ở Lộc An nữa.....chẳng hiểu sao chạy nổi...phóng nhanh quá + trời mưa sáng nay nhìn con xe của em bẩn như con lợn con!:D
Em chạy từ Lộc An về tới SG mất đúng 90phút, vậy mà vẫn thua sushi gái, các bác chạy kinh quá...

Em có biết gì đâu ạ,
trời thì đã khuya mà lại mưa, bộ đàm em thì hết pin, chỉ nghe dặn là F1racer khóa đuôi .
Mà trình của bác F1 nhà mình thì các bác biết rồi đấy lái xe dù mừ, em chạy đàng trước thì đâu dám cản đường, thế là cứ cắm đầu cắm cổ mà phang
Cuối cùng lại về trước mọi người lúc nào hổng hay luôn . Em xin rút kinh nghiệm lần sau ... em xin chân mở đường ạ :D:D
bữa nào em nhờ bác dạy cho vợ cả em lái xe giống bác nhé:):)

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC

Trích đoạn: ga ac

Hào sống hả ? Món khoái khẩu của em !
Mà em ăn chỉ đơn giản là vì em thích thui , chứ hoàn toàn không nghĩ j khác ,[&:] mà sao mỗi lần ăn là cứ bị bạn bè chọc hoài à ???! [8|]:mad:Mà nói thật , em ăn quá trời cũng chẳng thấy có j khác lạ cả !!![8|][8|][8|][&:]

Chị gà ơi, chị em mình có ăn cả thúng Hào cũng chẳng xinhê gì đâu. Nó chỉ phát huy tác dụng với các bác giai thôi. :):):)

Còn rút kinh nghiệm, sau cái vụ này các bác giai OS cũng nên cẩn thận nhé. Có làm gì thì kín kín một chút. Chứ cứ thế này thì chết, :D:D:D

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

E cũng đoán đoán thế vì thấy có LL:D

@cakhoai: em khg biết English: dịch ra là ăn Hào trước, ăn LL sau hả bác??:D
@sushi: em tưởng bác và bác trai ăn Hào xong nên cần phải về sớm:) em phi theo sau chối chết:)

Hạng B2
20/3/08
206
2
0
tp.Hồ Chí Minh

Trích đoạn: ocsen
.............................
Còn rút kinh nghiệm, sau cái vụ này các bác giai OS cũng nên cẩn thận nhé. Có làm gì thì kín kín một chút. Chứ cứ thế này thì chết, :D:D:D

Bởi vậy!? Em đâu dám dán logo và tíc kê gì đâu. :D Nguy hỉm chít người.:D:D