Hạng B2
11/9/07
324
18
63
Chiện ngoài lề
Re:"Tháp giấy" cho jeep bầu ?

Cảm ơn các bác, nhất là bác TUAN DANG !

Cái xe này giờ bán đi đâu được vậy các bác ? Rình mãi chẳng thấy ve chai nào lởn vởn, mấy bữa mình không có gì bán thì nó lượn như cá cảnh trước nhà. Các bác có quen ai chuyên thu mua cái loại này không ạ ? Em tính bán đi rồi chuẩn bị xiền làm quả A2 giấy tờ đầy đủ cho nó ra môn ra khoai luôn.
@TUAN DANG và Gió: Em có thói quen mời
chứ ít
lắm.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

xe còn nổ máy không bác ơi>
Xe nam o dau ?
Coi xe gio nào được tiện ?
Có giấy thanh ly khong ?
Quan trọ ng cuối cùng là ................................bi nhiêu thì bi ?
E vừa lấy bằng FC ,lấy về cứu hộ dòng dòng Quận 7 và 1 vài Quận lận cận kiếm thêm cũng đuơc vậy ?

Hạng B2
11/9/07
324
18
63
Chiện ngoài lề

TUANDANG nói:
Xe nam o dau ?
Có giấy thanh ly khong ?
E vừa lấy bằng FC ,lấy về cứu hộ dòng dòng Quận 7 và 1 vài Quận lận cận kiếm thêm cũng đuơc vậy ?
Xe không còn nổ máy.
Xe nằm tại CA quận Tân Bình đượng Hòang Văn Thụ.
Coi xe: Hơi kẹt vì phải chạy vào bãi xe của CA, hìnnh thì em cũng đăng rùi, em cam kết nếu sai 1% so với hình thì bác cứ kéo xe đi khỏi trả xiền, tại cũng ngại với anh em cơ quan.:mad:
Giấy thanh lý: Đương nhiên là có rồi.
Bi nhiêu: 15 tr (giá đã bao gồm 1 độ nhậu em mời):D

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28

Austin_1100 nói:
TUANDANG nói:
Xe nam o dau ?
Có giấy thanh ly khong ?
Xe không còn nổ máy.
Xe nằm tại CA quận Tân Bình đượng Hòang Văn Thụ.
Coi xe: Hơi kẹt vì phải chạy vào bãi xe của CA, hìnnh thì em cũng đăng rùi, em cam kết nếu sai 1% so với hình thì bác cứ kéo xe đi khỏi trả xiền, tại cũng ngại với anh em cơ quan.:mad:
Giấy thanh lý: Đương nhiên là có rồi.
Bi nhiêu: 15 tr (giá đã bao gồm 1 độ nhậu em mời):D
Khi nào đi kéo xe về nhớ hú em nha đại ca TUANDANG.

Hạng B1
14/11/11
91
0
0
40

@Austin Xe bán chưa bác ?

Hạng B1
14/11/11
91
0
0
40

Lúc nào không có ai mua mà tính cân ký thì gọi em nhé, có gì em làm yến sắt về nung chơi :)

Hạng D
17/6/11
1.009
23
38
32

hiazz..em thấy cũng rã lắm rồi đó bác?? bác tính làm lại để chạy dòng dòng ngoài đường hả?? cũng khó đấy...

Hạng B2
11/9/07
324
18
63
Chiện ngoài lề

HoaBong nói:
hiazz..em thấy cũng rã lắm rồi đó bác?? bác tính làm lại để chạy dòng dòng ngoài đường hả?? cũng khó đấy...

Máy thì hiện rất ổn, không chạy cách nay 1 năm, trước lấy chạy Buôn Mê Thuột khá phê, vì thay máy Toy 2Y nên cũng đỡ hao xăng.

Hạng B1
14/11/11
91
0
0
40

Austin_1100 nói:
HoaBong nói:

Máy thì hiện rất ổn, không chạy cách nay 1 năm, trước lấy chạy Buôn Mê Thuột khá phê, vì th<span style=""color: #ff0000;"">ay máy Toy 2Y </span>nên cũng đỡ hao xăng.
Cái dở là ở chỗ đó đó bác. Jeep mà thay máy thì đâu còn cái sức mạnh gin của nó nữa :D:D