Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
RE: hỏi thăm các bác về màu sơn của xe

Báo cáo các bác sau 1 tháng nằm thẩm mỹ viện thì con vợ 2 của em nó xinh hẳn ra thế này ạ:D:D:D Em đang sướng đây.....Hóa ra thủ tục đổi màu cũng đơn giản, lần sau em tự làm cũng được (chỉ ngại khâu xét xe thôi....)

Before:
hỏi thăm các bác về màu sơn của xe

And After:
hỏi thăm các bác về màu sơn của xe

Cũng chuẩn bị tinh thần đi đăng kiểm....hix[8D][8D] Làm sao cho họ tin là em già hơn 20 tuổi nhỉ[:eek:][:eek:] Có gì các bác nhớ giúp em đấy nhé, không là em chít.......

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

@Bác PI:Bác đi suốt nên em nó nằm mỹ viện được lâu,nay trông đẹp đấy:DTổng thiệt hại?"Mỹ viện" nào vậy bác?Tôi có ông em cọc chèo đang chạy con mazda (kg cách nào biết đời[8D]) nay cũng đang muốn "đổi đời" nên tham khảo bác nhé.À sao kg thêm một ít đồ inox vào cho nó sáng sủa tí bác?
P/S:Lâu rùi mà chưa gặp bác[&:]

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

:DBác Cận:

Tiền đồng sơn và dịch vụ đổi màu trên cà vẹt là 9 chai cả thảy ạ, chỗ này là E'bis-gara đấy[8D]ngon là phải rồi

Còn em mua thêm lặt vặt mấy cái tay nắm cửa 323, đuôi cá 95, cản sau Pride 2000 và cái anten điện hết cả thảy 1tr3 nữa ạ;);)3 cái ổ khóa Rolex tròn thì bác Ladalat cho...thay vào hợp quá đi

Em còn đang sướng, để khi nào hết sướng em lại đem inox hay đề can dán thêm vào bác ạ:D:D

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

bác Pi máu lửa nhẩy.....[8D][8D][8D]

Hạng D
18/7/04
2.265
17