Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh
RE: Hỏi về Terious mới (?)

Trích đoạn: kiencuong
Thấy ai cũng khởi động hết, có mỗi thằng Dai này không thấy động tĩnh gì về con Terios hết nhỉ.
Ơ thế bác KienCuong không biết là em Tèr này do Vindaco lắp (không phải Vidamco đâu nhé), mà Vindaco chính thức ngừng sản xuất từ tháng trước. Vậy bây giờ chỉ còn Tèr tồn kho thôi. Bán ra không biết sau này bảo hành, bảo dưỡng ở đâu nữa đây. Xin chia sẻ nỗi lo cùng các bác đang chạy và sắp mua Tèr

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
RE: Hỏi về Terious mới (?)

Con này nhìn khá ngầu, giống Crossover nhưng chĩ có 1 cầu và máy 1.5 :-(, giá bao giấy tờ là 39k. Mắc wá. Giá đó mua Cativa sướng hơn.

Tập Lái
12/2/07
7
0
0
bac bao sinh noi ko dung roi

bac Bao sinh noi sai roi . thang ban toi moi mua xe terios san xuat ngay 26/12/2006 tôi cung bạn vao tan nha may de lay ho dang sản xuất hang loat xe day dung san xuât dau ma. theo tôi biết hiên nay họ vân đang sản xuât do .

Tập Lái
16/9/04
8
0
0
fastmail.fm
RE: bac bao sinh noi ko dung roi

tối qua, khi tàn cuộc nhậu, xỉn rồi, ông ban tôi, dắt ra tận bãi xem coi con dai hát sự (te ?)mới cong của ông ấy mới được bố trí để chạy tạm tết (đã có biển ???!!!) dưng mà tôi không còn tỉnh để xem cho rõ, chỉ nhớ mầu bạc, 1.6, cở như rav4 đời trước, giá chính thức sẽ khoãng 30 k, sau tết ra

Tập Lái
12/2/07
9
0
0

Con Terios nhập nguyên bản từ Mỹ, ở gara ô tô Hoàng Gia chỗ Đê La Thành, màu đỏ rực, trông giống con Rav4. Nói chung là nhìn thấy mê liền, chỉ không mê cái giá thôi :D

để em hiền
1/4/05
3.799
93.122
113

Có giống như vầy không bác?

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Em cũng xem em này ở Hoanggiaauto rồi các bác ạ...Dân da đỏ..Nhìn phom đẹp và hấp đẫn lắm các bác ạ...Chỉ tội mỗi cái giá thì ko mê tí nào..híc:)