Hạng B1
10/3/07
67
0
6
RE: bac bao sinh noi ko dung roi

con này đi trong phố thì tuyệt vời các bác ạ . giảm sóc hơi cứng chút nhưng rất chắc chắn ,nó là hàng sản xuất tại nhật bản xuất sang trung đông .. xe1.5 luồn lách khỏe, ngồi cao thoáng ,2 vợ chồng và 2 trẻ con thì vừa ,thành phố hết 10 lit xa lộ hết 6 lít .em chưa dùng để đi xa lần nào và không biết khi em nó ốm thì đồ thay thế ra sao .

Hạng B1
10/3/07
67
0
6

tội của em nó là :
* không có kim đồng hồ đo nhiệt độ ....
*không có đèn báo cánh cửa đóng mở ..
*khi tăng ga ,tiếng máy kêu khào khào như mèo hen ..
*quạt điều hòa bật số 4 kêu như cối say gió ..

Tập Lái
8/8/06
13
0
0

Chúc mừng bác ca nông. Bac cho hỏi thăm chút: ghế của bác thấy đẹp quá, bác bọc lại à vì tôi xem catalog thấy chỉ có ghế nỉ. Hôm trước tôi hỏi mấy em seo là xe nhập về có đủ các tính năng VSC (kiểm soát ổn định xe), DAC, HAC (trợ giúp xuống dốc, lên dốc) hay không thì các em đều ú ớ, lúc nói có lúc nói không, không hiểu xe xe của bác có không? Bác chạy ngoài xa lộ khi vượt có thấy thoát xe không? À mà bác mua xe ở đâu vậy, tôi hỏi mấy nơi giờ đều hết chưa có xe.

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: canongedu

tội của em nó là :
* không có kim đồng hồ đo nhiệt độ ....
*khi tăng ga ,tiếng máy kêu khào khào như mèo hen ..
*quạt điều hòa bật số 4 kêu như cối say gió ..
Đến mức đấy cơ hả bác ??? Te của em đới cũ có đồng hồ nhiệt độ mà. Ko có đồng hồ báo cánh cửa đóng mở - khi cánh cửa chưa đóng hết ( hoặc đóng chưa kín) - tất cả đèn xi nhan nháy.
Còn máy gào hay điều hòa kêu to em ko biết - các bác cho thêm ý kiến đi ???

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Trích đoạn: canongedu

tội của em nó là :

Nó có đèn trong cabin đó thôi, làm luôn chức năng báo cửa mở

Hạng B1
10/3/07
67
0
6

Trích đoạn: changngoc

Chúc mừng bác ca nông. Bac cho hỏi thăm chút: ghế của bác thấy đẹp quá, bác bọc lại à vì tôi xem catalog thấy chỉ có ghế nỉ. Hôm trước tôi hỏi mấy em seo là xe nhập về có đủ các tính năng VSC (kiểm soát ổn định xe), DAC, HAC (trợ giúp xuống dốc, lên dốc) hay không thì các em đều ú ớ, lúc nói có lúc nói không, không hiểu xe xe của bác có không? Bác chạy ngoài xa lộ khi vượt có thấy thoát xe không? À mà bác mua xe ở đâu vậy, tôi hỏi mấy nơi giờ đều hết chưa có xe.
em mua lại của chủ khác thì nó đã như vậy rồi bác ạ ,chạy được 8k km ..có hỗ trợ lên xuống dốc ( O/D of ) đi xa lộ vượt xe khác thì hơi thất vọng ..sách hướng dẫn theo xe toàn tiếng ả rập nên em không hiểu gì ,nếu bác ở hà nội thì ới em mang xe ra cho bác đi thử ...

Tập Lái
8/8/06
13
0
0

Cám ơn bác ca nông đã nhiệt tình, lúc nào rảnh em xin bác cho sờ nắn vợ bác tí nhé :D Tiện thể xin gửi các bác một vài nhận xét về em Toyota Rush chính là em giống hệt em Ter này chỉ khác tên thôi

[link]http://www.mycarforum.com/reviews/reviews.pl?id=1285[/link]

Trong đó cũng nói là ở số 1 và 2 thì nghe máy hơi ồn (chắc là do phải thiết kế để có thể đáp ứng cả khi off-road) nhưng sang đến số 3 thì êm và mượt. Tôi cũng nghĩ nếu em này chạy trong phố là chính thì khá ổn. Mỗi người khi chọn mua xe đều có những mục tiêu và sở thích rất cụ thể và rất riêng. Khó mà có thể nói được là người khác không thông minh bằng mình khi họ không có lựa chọn giống mình. Chúc bác hài lòng với vợ hai của mình. Khi nào bác chán thì lại cưới em khác mà lo gì, có sợ bị vợ cả đánh ghen đâu bác nhẩy ... hé hé :D ...